Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้อvga ใหม่อยากตัดต่อด้วยAdobe Premiere Pro ขอเวปที่สอนหรือไฟร์e-bookหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งซื้อvga ใหม่อยากตัดต่อด้วยAdobe Premiere Pro ขอเวปที่สอนหรือไฟร์e-bookหน่อยครับ

รบกวนด้วยนะครับ ปกติใช้ออนบอร์ดมาตลอด

ไม่ทราบว่าใครมีเวปหรือe-bookภาษาไทยที่ใช้สอน Adobe Premiere Pro

รบกวนขอด้วยนะครับ อยากหัดตัดต่อหนังครับ

ลองหาตามเวปบิตดูสิครับ

Comment

เล่น Premiere Pro เหมือนกันเลยง่ะ ว่างๆออนเอ็มคุยกันมั้ยท่าน แต่ผมก็ไม่เก่งนะแค่พอถูๆไถๆ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันได้บ้างง่ะ....

Comment

ใช้แต่ Sony Vegas

Comment

Working...
        X