Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องแล้วขึ้น error เกี่ยวกับ cryptfg.exe ทำไงหายคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องแล้วขึ้น error เกี่ยวกับ cryptfg.exe ทำไงหายคับ

เปิดเครื่องแล้วขึ้น error เกี่ยวกับ cryptfg.exe ต้องทำไงคับ

คงเป็นไวรัสกินเครื่องผมแน่เลย เพราะมันขึ้นมาตอนที่ลงแสกนไวรัสใหม่
    แล้วพอแสกนไปเหมือนจะลบอะไรไปไม่ทราบน่ะคับ

ใครทราบวิธีแก้ รบกวนบอกผมหน่อยคับ ได้ยินเสียง error ขึ้นตอนเปิดเครื่องแล้วมันจี๊ดหัวใจคับ

อยากให้มันหายนะ ต้องอ่าน รีกิจเตอร์ั เป็น แล้วก็ sacn ไวรัส แล้วตามไปที่ที่โปรแกรมฆ่าไวรัสเ้จอแล้วไปลบ

เข้าใจ

Comment

หา Anti virus มาลงแล้วลอง scan ครับ ไม่แน่ใจ error จากโปรแกรมหรือ Virus คับ

Comment

Working...
      X