Announcement

Collapse
No announcement yet.

เฮ้อ เซ็ง จอเอาไปเครมยังไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เฮ้อ เซ็ง จอเอาไปเครมยังไม่ได้เลย

เหอะๆ เสาร์ที่แล้วอุตส่าห์ถ่อจากบ้าน ที่สมุทรสาคร เอาจอLCD BENQ ไปเครมที่ SYNNEX สำนักงานใหญ่ นู้นแน่ะ หวังว่าสักอาทิตย์ คงจะได้มั้ง ก็อาการมันแค่กดปุ่มเมนูไม่ได้ ปิดเปิดได้ เมื่อกี้โทรไปถาม ให้รอสายซักพัก แล้วช่างก็บอกว่า
    งานผมเยอะ ทำไม่ทัน แล้วจะดูให้ละกัน เสร็จแล้วจะโทรไปแจ้งให้ทราบ กำ พูดไม่ออกเลย จอก็ไม่มีใช้ เครียดว่ะ เซ็งอิ๊บอ๊ายเลยว้อย แค่นี้แหล่ะคับ ผมแค่อยากระบาย ขอบคุณครับ

ดูท่าทางน่าจะหลายวัน ถ้าเขาพูดแบบนี้

Comment

Comment

เอา lg ไปซ่อมประมาณ อาทิตย์ก่อน ตอนนี้ได้แล้วครับ โทรมาบอกเอง เร็วมั่กๆ ของผม สาขา พัทยานะ เห็นเค้าบอก ต้องส่งศูนย์ lg ที่อยุ่ใกล้ๆกัน เลยได้เร็ว

Comment

Originally posted by mocha View Post
          เอา lg ไปซ่อมประมาณ อาทิตย์ก่อน ตอนนี้ได้แล้วครับ โทรมาบอกเอง เร็วมั่กๆ ของผม สาขา พัทยานะ เห็นเค้าบอก ต้องส่งศูนย์ lg ที่อยุ่ใกล้ๆกัน เลยได้เร็ว
          พัทยานี่ดีนะครับมีทั้งศูนย์ synnex lg samsung ค่ายรถทุกค่ายและอีกมาก

Comment

เค้า LG ศูนย์ประกันดี

Comment

ขายหมดไวไวนะคับ

Comment

เห็นใจเขาหน่อย งานเขาเยอะจิงๆ

Comment

Originally posted by ขายหมดไวไวนะคับ View Post
                  ขายหมดไวไวนะคับ

Comment

ท่านน่าจะส่งไปที่ เบนคิว แถว สะพานควายอ่ะ ไวกว่าเยอะครับ 3 วันทำการ

Comment

Working...
                    X