Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจออะไร ที่เล่นคาบาว ปรับสูงสุด ไม่มีคำว่ากระตุกแลค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจออะไร ที่เล่นคาบาว ปรับสูงสุด ไม่มีคำว่ากระตุกแลค

การ์ดจออะไร ที่เล่นคาบาว ปรับสูงสุด ไม่มีคำว่ากระตุกแลค

7300GT ก็ลื่นหัวแตกแล้วครับ

Comment

ผมว่า มันอยุ่ที่เน็ท แล้วก็ จำนวนผู้เล่นด้วยนะครับ การ์ดจอ ลองมอง 7300 7600 8600 1650 2600 พวกนี้ ไว้เป็นอย่างต่ำก็ดีครับ คงไม่ซื้อ 8800 มาเล่นหรอกมั้ง

Comment

7600 ตัวไหนดีสุดครับ
        (มันต่างจาก 8600spark มากไหม)

Comment

การ์ดจอแค่ส่วนหนึ่งคะ 7300 ก็ได้ แต่ให้ไปเน้นแรม คะ

Comment

อารัยหว่า 1300 -*-+

Comment

งบเท่าไหร่อ่ะครับ ถ้ามี2พันกว่าก็สอย7300GT MAXไปเลย คาราบาวลื่น

Comment

8800Ultra (ซื้อมาเล่นคงคุ้มชิบ)

ผมว่า 7300GT ก็สบายละ เพื่อนผมใช้อยู่
                ไม่ GT ก็ GS นี่แหละ -*-
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไม่มีเลยครับ ของผมใช้การ์ดจอตามลายเซ็น เล่นยิงไข่ยังกระตุกเป็นช็อตๆ เลย XD

Comment

มีงบปามาน สามพัน บวกได้นิดหน่อย

Comment

Originally posted by fongowin View Post
                      อารัยหว่า 1300 -*-+
                      ATi Radeon X1300 ครับ

Comment

Originally posted by fongowin View Post
                        มีงบปามาน สามพัน บวกได้นิดหน่อย
                        3000 หน่อยลองมอง 7300GT 7600GS ครับ เกินมาประมาณ 500 นิดๆ

Comment

ถามแบบนี้ งบเท่าไร เดียวจัด 8800 ซะนิ งิงิ
                          แต่ถ้าไม่มีคำว่ากระตุก 3000 ก็ไม่พอ
                          Last edited by kidnapped1; 5 Oct 2007, 17:16:08.

Comment

7300 Gt เหลือรับประทานแล้วครับทั่น

Comment

ของยืนยันว่า 8600GT ยังเอา cabal ให้ ลื่นตลอดเวลา 100% มะอยู่งับ -*- (ถ้าปรับสุดหมดนะ)

จะติดเวลา ซุมใกล้ๆ กดสกิลที่มี effect สูงให้ มันเต็มหน้าจอแล้วจะเจออาการ กระตุก ทันทีเลย -*-

แต่กะ ยืนยันว่า โดยๆ ทั่วๆ ปาย 7300gt เล่นแล้วลื่นงับ 99% อะละ ยกเว้นบางมุม ที่มานมะรู้เปนไรของมาน -*-

ps อยากรู้ 8800gts ปายลองเล่นมุม ปัญหาที่ผมว่าจะ ลื่นมะเนี่ย >.<

Comment

Working...
                              X