Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยเลือกเมนบอร์ด AMD AM2 ddr800หน่อยนะคับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยเลือกเมนบอร์ด AMD AM2 ddr800หน่อยนะคับบ

มีงบอยู่5000 +-นิดหน่อยไม่ทราบว่าจะเล่นตัวไหนดี แบบว่าสวย+clockได้ไกลๆ เสถียรๆหน่อยก็ดีคับ ช้วยเสนอกันมาหน่อยนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับบ
    +
    +
    +
    +
    +
    แล้วไม่ทราบว่าตอนนี้ ASUS CROSSHAIR ราคาที่พันทิพย์เหลือเท่าไรแล้วครับบบพอมีท่านใดทราบมั่งไหมครับ

DFI ซิครับ แน่นอน

Comment

ตามงบล่ะก็

Fatal1ty AN9 32X 5200บ.

ASUS M2N-SLI Deluxe 4700 บ.

ASUS CROSSHAIR 8xxx ไม่เกิน 9พันละครับ

Comment

จะเอา ครอสแฮร์5พันกว่า สงสัยจะต้องมานั่งเฝ้า IT Market ละมั้งครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          DFI ซิครับ แน่นอน
          ว่าแต่ DFI ตัวไหนอะครับพี่wikorn

ขอบคุณพี่ KORNKV ที่แนะนำนะคับชอบทั้งสองตัวเลย

ยังรออยู่นะครับผมท่านใดมีรุ่นไหนจะเสนออีกไหมครับ

Comment

Originally posted by papababa View Post
            จะเอา ครอสแฮร์5พันกว่า สงสัยจะต้องมานั่งเฝ้า IT Market ละมั้งครับ
            อิอิคงไม่มีท่านใด้กล้าปล่อยหลอกมั้งครับพี่ 5000 เนี่ยแฮะๆ ผมก็ถามราคาไปเผื่อมันจะลดลงมาเยอะแล้ววแต่มันก็ยังแพงอยู่ดีแหงกๆๆ

Comment

INFINITY M2 ก็เหลือแล้วครับ 3300 เอง option ในการ OC มากกว่าบอร์ดตัวละ 4 พันกว่าบาทอีกครับ

Comment

แล้วตัวที่พี่wikornใช้อยู่นี่ตัวไหนเหรอครับใส่ AM2 ได้ไหมครับ

Comment

ต้องการลากจริงๆ
                  INFINITY M2

แต่เรื่องความสวยยังไงก็แล้วแต่ความพอใจครับ

Comment

Originally posted by KORNKV View Post
                    ต้องการลากจริงๆ
                    INFINITY M2

แต่เรื่องความสวยยังไงก็แล้วแต่ความพอใจครับ
                    M2 ใช่ตัวในลายเซ็นพี่ wikorn หรือปล่าวครับสวยดี

Comment

อีก อีก

Comment

Working...
                      X