Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาโปรแกรมตั้งเปิดปิดคอร์มครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโปรแกรมตั้งเปิดปิดคอร์มครับ

ใครพอจะรู้ว่ามีโปรแกรมอะไร
    ที่ใช้ตั้งเวลาเปิดปิดได้มั่งมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

เคยใช้อยู่เหมือนกันครับ นานมาละ
    ตั้งเวลาปิดเครื่องคอม ใช้ไปพักๆ วินโดวส์เอ๋อไปเลย อะ

Comment

เปิดเนี่ยะไม่รู้แฮะ ไม่กล้าหามาใช้หรอก เกิดไม่เสียบปลั้กแล้วมันติดเองขึ้นมาจะทำงัยเนี่ยะ หุหุ

Comment

http://www.thaiware.com/main/info.php?id=6560 โหลดเลย ใช้ดี เครื่องไม่แฮงค๋ ปิดอย่างเดียวนะ เปิดไม่ได้ (มันทำให้เปิดเองได้ด้วยเหรอ ฮาร์ดดิส+ซีพียูมันดับไปแล้วนะ)

Comment

ขอบคุณครับ
          ตัวนี้ไม่มีปัญหาใช่มั้ยครับ
          เดวจะลองเอาไปใช้ดูครับ

Comment

ปิดอ่ะหาได้ครับมีเยอะ ผมเคยใช้สองตัวไม่ส่งผลกะวินโดวเลยครับ แต่เปิดนี่ท่าจะหายากนะครับ

Comment

ปิด เนี่ย มีเยอะครับ ส่วนเปิดเนี่ย ใช้แฟน ครับ

Comment

slawdog krub ผมใช้อยู่ก็ ok
                slawdog.com/products/smartsd/

Comment

Working...
                X