Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดวไม่ได้ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดวไม่ได้ทำไงดี

คือมันเป็นอย่างงี้อ่ะ
    มันจะอยุ่ที่หน้าจอฟ้าๆแล้วก็เขียนว่า
    An unexpected error (670367808) occurred at line 1773 in d:\nt\base\boot\setuparcdisp.c.
    press any key to continue
    พอผมกดเริ่มใหม่ก็มาแบบเดิม
    เข้าหน้าวินโดวก็ไม่ได้ เข้าเซฟโหมดก็ไม่ได้มันจะค้างอยุ่บรรทัด ....\windows\system32\drivers\agp440.sys อ่ะครับ
    ถ้าผมเลือกเข้าวินโดวแบบนอมอลลี่ มันก็จะค้างอยู่อย่างงั้นอ่ะครับ
    ต้องแก้ไขยังไงสอนผมหน่อยครับไม่เป็นเลย

ผมรู้สาเหตุแล้วล่ะครับคือผมใส่แรมคิงสตันคุ่กับคิงแมก พึ่งจะรุ้ว่ามันทำงานกันไม่ได้

Comment

ครับ

Comment

จะจำไว้ครับ...

Comment

+_+
          ถามเองตอบเอง อืออออ

Comment

ไปปรับ Manual ให้บัสกับ Cl มันเท่ากันก็น่าจะได้มั้งครับลองดูก่อนก็ไม่เสียบหาย

Comment

กะทู้สำเร็จรูปครับ แบบนี้

Comment

Working...
              X