Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI P35 Blood Iron VS DFI P965 Dark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ให้เล่าแบบไหนอ่ะ

ผมก็ใช้ DFI P35 Blood Iron

ไม่ได้คล๊อกนะ แค่อยากลองใช้ DFI บ้าง

ลังเลที่หน้าร้านเหมือนคุณเลย ระหว่าง 2ตัวนี้

สุดท้ายแพ้ความขาว เอ้ย ความสด มันใหม่กว่าก็น่าจะมีอะไรที่ดีกว่า ที่ลังเลเพราะขนาดบอร์ดนี่แหละ แต่พอประกอบแล้วก็เฉยๆไม่ได้เล็กอะไรมากมาย ประกอบได้สบายๆ

Comment

Originally posted by chinay View Post
      ให้เล่าแบบไหนอ่ะ

ผมก็ใช้ DFI P35 Blood Iron

ไม่ได้คล๊อกนะ แค่อยากลองใช้ DFI บ้าง

ลังเลที่หน้าร้านเหมือนคุณเลย ระหว่าง 2ตัวนี้

สุดท้ายแพ้ความขาว เอ้ย ความสด มันใหม่กว่าก็น่าจะมีอะไรที่ดีกว่า ที่ลังเลเพราะขนาดบอร์ดนี่แหละ แต่พอประกอบแล้วก็เฉยๆไม่ได้เล็กอะไรมากมาย ประกอบได้สบายๆ

ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งดิครับ อยากเห็นอ่า ถ้าผมใส่การ์ดจอ 8600 gt xxx แล้วจะใส่พัดลมแรมได้ไหมครับ

Comment

Working...
      X