Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ เรื่องการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนอกเรื่องหน่อยครับ เรื่องการ์ดจอ

คือโปรแกรม RivaTune มันไม่เห็นข้อมูลการ์ดจออ่ะครับ

มันเป็นที่อะไรหรอครับ งงมากมายอ่ะ

รบกวนบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ
    Attached Files

ดันเพื่อความรู้ อุ อุ

Comment

ลองหา driver ใหม่ยังครับ กับ riva เวอร์ชั่นอะไรครับ

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
        ลองหา driver ใหม่ยังครับ กับ riva เวอร์ชั่นอะไรครับ
        RivaTuner20RC161 ครับ Driver ยังไม่ได้ลองโหลดอันใหม่เลยอ่ะครับ พอดีใส่ปุ๊บลง Driver จากแผ่นปั๊บเลยครับ

Comment

Originally posted by Provider View Post
          RivaTuner20RC161 ครับ Driver ยังไม่ได้ลองโหลดอันใหม่เลยอ่ะครับ พอดีใส่ปุ๊บลง Driver จากแผ่นปั๊บเลยครับ
          เออ มันต้องลง Driver ก่อนน่ะคะค่อยลง Rivatuner นะคะ

ปล.ขออนุญาติย้ายกระทู้น่ะคะ หากมีปัญหามาตัวต่อตัวที่เตียงหอเรานะคะ อิอิ

Comment

อิอิ

Comment

อุ้ย....

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                เออ มันต้องลง Driver ก่อนน่ะคะค่อยลง Rivatuner นะคะ

ปล.ขออนุญาติย้ายกระทู้น่ะคะ หากมีปัญหามาตัวต่อตัวที่เตียงหอเรานะคะ อิอิ
                ตามนี้เลยครับท่าน

Comment

Working...
                X