Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anti-VirusกับCABAL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Anti-VirusกับCABAL

มีAnti-Virusตัวไหนที่ใช่ดีๆแล้วเล่นคาบาลได้มั้ง เพราะว่าผมเคยใช้NORTON 360 เวลาเล่นคาบาลแล้วมันจะดีดออกจากเกมส์ทันที ผมก็เลยเอามันออกถึงเล่นได้แล้วก็ลองมาใช้ Kaspersky 7.0 แทน NORTON 360 ผลคือเวลา สแกนไวรัสมันก็ไปลบFile ของเกมส์ออกอีก
    แล้วผมจะใช้ตัAnti-Virusตัวไหนแทนดี
    แล้วพวกคุณใช้Anti-Virus ตัวไหนเล่นคาบาลกันครับ

nod 30+2

Comment

ว้ายเชย ของผมใหม่กว่า nod 31+1

Comment

ใช้ร่มแดงคับ แน่นอนที่สุด

Comment

Originally posted by nengxp View Post
          ใช้ร่มแดงคับ แน่นอนที่สุด
          เห็นด้วยกินแรมน้อยที่สุด ประสิทธิภาพเทียบเท่า NoD32 เลยด้วยซ้ำลงกับ Ad-aware อีกตัวสบาย เครื่องผมยังไม่เคยล้างเครื่องเพราะไวรัสด้วยซ้ำอะ อิอิ

Comment

ผมใช้บิตดีเฟ้นด๋อย10
            ว่าแต่ยังมีคนใช้nortonอีกเหรอเนี่ย หายากๆ

Comment

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ norton

Comment

ไม่ต้องใช้งับสบายใจสุดๆ 5555555+

Comment

ผมใช้ NOD 33-1 ไม่มีปัญหานะ เล่นสบายเลย

Comment

Active Virus Shield
                    ผมใช้ ร่มเขียวครับ --
                    Attached Files
                    Last edited by sfreedom; 9 Oct 2007, 13:57:01.

Comment

Working...
                    X