Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา WMP 11 ออก ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา WMP 11 ออก ยังไงครับ

เพราะ ว่า มันใช้ไม่เป็นครับ และ อยาก เอา 10 เข้าไป ต้องload ที่ไหนครับ

ติดตั้งแบบไหนอ่ะครับ อัพมาจาก 10 ป่ะ มันจะมีให้ uninstall เลยนะใน add remove อ่ะ แต่ถ้าเป้นแผ่นพวก dark edition ที่ลงเวอร์ 11 ไว้เลยอันนี้ม่ายรู้เหมือนกันนน

Comment

ลองใช้ดูก่อนดีกว่าคับของมันก้อมีดีอยุ่

Comment

ลงแบบ QUICK 101 ครับ

Comment

ผมว่ามันใช้ง่ายกว่า 10 อีกนะ

Comment

ยากครับ เคยพยายามแล้ว ปล้ำ กับมันต้องนาน

Comment

ปกติกก็เข้าไปที่ control panal แล้วก็เลือก add/remove program แต่พอเข้ามาดูเมนูทางซ้่าย เลือกที่ add/remove windows components อ่ะครับ
              แต่หากว่ามันฝังมากะตัว window คิดว่าต้องไปหา 10 มาลงเองต่างหากล่ะครับ

ปล. ผมก็ว่า 11 เจ๊งกว่า 10 อ่ะ แต่ไม่ได้ใช้สักอัน ใช้แต่ GOM

Comment

Working...
              X