Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันทิพย์งามวงศ์วานกับพาต้าปิ่นเกล้ามีร้านไหนดีบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันทิพย์งามวงศ์วานกับพาต้าปิ่นเกล้ามีร้านไหนดีบ้างคับ

ที่พันทิพย์งามวงศ์วานกับพาต้าปิ่นเกล้ามีร้านไหนดีบ้างคับ

เอออยากรู้เหมือนกันครับพอดีพรุ่งนี้ว่าจะไปหาดูของซะหน่อย (วันอาทิตย์ Advice มันปิดนะครับ)

Comment

พันทิพงาม ของน้อยกว่าครับ ไปเดินมาแล้วของก็เหมือนกับพันธ์ทิพที่ประตูน้ำ ถ้าจะไปแล้วเลือกซื้อได้หลายร้านแนะนำประตูน้ำครับ แต่ถ้าจะไปซื้ออะไรซักชิ้นที่เป็นแบบเดิมๆ ก็งามวงศ์วามนก็ได้ครับ ส่วนพันธ์ทิพพาต้าอยู่้ตรงไหนเนียไม่เคยไป เคยแต่ไปพาต้าชั้น5 ขายอุปกรณ์คอมและแผ่นอะ

Comment

ร้านที่ พาต้า ผมว่า ไม่เวิค จากประสบการณ์แย่ๆของเพือนๆผมหลายคนที่เล่าให้ฟัง

Comment

พันทิบงาม ห้างจับฉ่าย+ป่าช้า+แพง+ของไม่ค่อยอัพเดท กันนะ

พาต้าไม่เคยไปครับ

ถ้าซื้อนิดหน่อยก็เหมือนท่านข้างบนว่า พอซื้อได้

ถ้าซื้อชุดใหญ่ผมว่าไปที่พันทิพประตูน้้าม หรือที่อื่นน่าจะดีกว่านะครับ

Comment

พาต้าอย่าไปเลยครับที่นั่นร้านแต่ละร้านนี่แย่สุดๆแถมแพงด้วย

Comment

ร้านไหนก็ได้ถูกๆประกันดีๆ 5555

Comment

พันทิพย์งามวงศ์วาน นะครับนั่ง522ไปเสาวรีย์แล้วนั่ง38 140 ไปพันทิพตูน้ำอีกที ToT

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                  พันทิบงาม ห้างจับฉ่าย+ป่าช้า+แพง+ของไม่ค่อยอัพเดท กันนะ

พาต้าไม่เคยไปครับ

ถ้าซื้อนิดหน่อยก็เหมือนท่านข้างบนว่า พอซื้อได้

ถ้าซื้อชุดใหญ่ผมว่าไปที่พันทิพประตูน้้าม หรือที่อื่นน่าจะดีกว่านะครับ
                  เห็นด้วยอย่างแรง

Comment

พันทิบงาม ผมชอบอยู่อย่างเดียวตรงที่มีร้านเจไดเนี่ยอะครับ ถ้าซื้อของแต่งนิดหน่อยๆ ก็มาซื้อที่นี่ ประหยัดค่ารถ
                    แต่ถ้าจะซื้อเครื่อง ซื้ออะไรหนักๆ ผมก็ว่าไปประตูน้ำดีกว่าอะ

Comment

Working...
                    X