Announcement

Collapse
No announcement yet.

conductive pen มีขายที่พันทิพมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• conductive pen มีขายที่พันทิพมั้ยครับ

ไม่ทราบว่าที่พันทิพมีขายมั้ยครับ เห็นที่อมรขายอันละ600แต่ผมดันบ้านนอกไม่รู้ว่าอมรมันอยู่ตรงไหน ไปแต่พันทิพที่เดียว ยังไงก้อรบกวนหน่อยละกันครับ ในพันทิพหาซื้อได้ที่ร้านไหนครับ

ขอบคุณครับ

ดันครับ

Comment

มันคืออะไรอ่ะ...มีรูปมั้ย...จะได้ช่วยหาครับ

Comment

ที่เอาไว้ทำ BSEL mod อ่ะนะ

Comment

ผมใช้ เทปกาวแบบอลูมิเนียมอะครับ มันทำได้อะ ตอนแรกนึกว่าทำไม่ได้ มีเป็นม้วนเลย เอาไหมครับ เหอๆ
          Attached Files

Comment

อมร ที่ พันทิพก็มีครับ ไม่รู้ยังมีอยู่ป่าว ผมเห็นหลายปีแล้วอะ อยู่หลังๆห้างเลย

Comment

อมร สาขาพันทิพ หรอครับ อยู่ตรงไหนหว่า ไม่เคยเห็นเลยแฮะ

Comment

Originally posted by savagepong View Post
                อมร สาขาพันทิพ หรอครับ อยู่ตรงไหนหว่า ไม่เคยเห็นเลยแฮะ
                ผมเคยเห็นด้านหลังเลยอะครับ ชั้น2รึป่าวไม่แน่ใจ แต่หลายปีแล้ว ไม่รุตอนนี้ยังอยุ่ป่าว-*-

Comment

ผมว่าไม่มีแล้วละครับ เหงแต่ Zeer ละ

อยากได้เหมือนกานอะ ที่ไหนใกล้ ๆ ลาดกระบัง มั้่งที่มีเนี่ย

Comment

ไปที่เวปwww.es.co.th ไม่แน่ใจ อิเล็กทรอนิกส์ซอร์ส มันมีแน่ๆ สั่งซื้อได้ แต่บวกอย่างแรง

Comment

ดันไปอยากรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
                      X