Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวอร์ชั่นของ Dreamweaver ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวอร์ชั่นของ Dreamweaver ???

เวอร์ชั่นของ Dreamweaver ???

Dreamweaver 8 กับ Dreamweaver MX2004

อันไหนดีกว่ากันครับ

มือใหม่ควรใช้อันไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

ดีกว่า หรือใหม่กว่า ???

จริง ๆ แล้ว Dreamweaver 8 กับ Dreamweaver MX2004 เป็นตัวเดียวกันครับพ้ม

ชื่อของมันคือ Dreamweaver 8 MX ค๊าบบบบ

ปล.ผมไปถามศาตราจารย์ google ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
        ดีกว่า หรือใหม่กว่า ???

จริง ๆ แล้ว Dreamweaver 8 กับ Dreamweaver MX2004 เป็นตัวเดียวกันครับพ้ม

ชื่อของมันคือ Dreamweaver 8 MX ค๊าบบบบ

ปล.ผมไปถามศาตราจารย์ google ครับ

นับถือ นับถือ

Comment

อันที่จริงจะ 8 หรือ MX2004 กีไม่ได้ต่างกันมาก ควรใช้ตัวที่ถนัดๆ มากกว่า

Comment

CS3 ครับ หุหุ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ^_^

Comment

Working...
              X