Announcement

Collapse
No announcement yet.

World of Conflict มันไม่มีแบบ Skirmish หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• World of Conflict มันไม่มีแบบ Skirmish หรอครับ

ตามนั้นเลยครับ อยากเล่นแบบวางแผนอะ มะค่อยเล่น Campaign ง่ะ แล้ว Custom Mission ก็ไม่มีให้เลือกเลยอะครับ

อีกอย่าง ของผมมันปรับ CUSTOM ไม่ได้ด้วยครับ (Graphics) พอเลือก CUSTOM แล้วก็ไม่มีไรขึ้นเลย พอไปกดเมนูอื่นแล้วกลับมาใหม่มันก็เป็นอันเดิมอะครับ ไม่รู้ว่ามันเป็นที่แผ่นเปล่าอะครับ

Comment

เข้า multiplayer คับ แล้ว create แล้วก้อจัดการ add bot เล่นโลด ^^

Comment

ขอบคุณมากครับ จะลองดู

Comment

ขอถามอีกอย่างครับ เกมนี้มันไม่มีสร้างฐานหรอครับ หรือผมหาไม่เจอเองหว่า

Comment

ไม่มีฐานครับ เป็นการบัญชาการเรียกกำลังมาเพิ่มอย่างเดียวเท่านั้น

บู้อย่างเดียว ไม่ต้องเก็บแร่ เงิน

Comment

แต่ผมเล่นทีไรอยู่ดีๆ Bot ก็ชนะเฉยเลย งง อะครับ

การชนะในเกมนี้มันมีเงื่อนไขยังไงหรอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X