Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านหน่อยครับ

ผมได้ spec เครื่องแล้ว พรุ่งนี้จะไปซื้อแนะนำร้านหน่อยครับ
    เอาแบบบริการดี ให้คำแนะนำเราได้

ร้าน pc outlet ชั้น 3 ของแพงนิด แต่เค้าลดให้เยอะ ลองต่อเค้าดู

ร้าน j.i.b

Comment

เดินดูสเปก แล้วเช็คราคาแต่ล่ะร้าน จะได้ถูกกว่างิๆๆหรอถ้าเน้นประกันก้อ ร้านเดียวงิๆแต่ตอนผมซื้อจะเดินซื้อร้านล่ะชิ้นสองชิ้น เชคราคางิๆๆ

Comment

อยากได้ร้านเดียวจบ มีปัญหาจะได้ไปที่เดียว

Comment

เครื่องผมประกอบทั้งหมดที่ M-INTER
          ของเพื่อน อีก 2 เครื่องก็ที่ M-INTER
          หัวหน้่อีก 1 เครื่อง
          ผมจะไปซื้อถามก่อนทุกร้าน ร้านนี้ถูกสุดแล้วราคาต่อได้ด้วย (เมาส์+คีบอร์ด แถมฟรี และต้องให้เมาส์ผมค่าพาซื้อด้วย นะ 555+)
          ท่านก็น่าจะถามๆ ทุกร้านเลยครับ

Comment

แอดไวส์ ครับ ผมว่าของร้านนี้รวมๆถูกครับ

Comment

Working...
            X