Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบ AMD ตอนเดือนธันวาดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบ AMD ตอนเดือนธันวาดีมั้ยครับ

ประกอบ AMD ตอนเดือนธันวาดีมั้ยครับหรือรอไปถึงมกราเลยครับ

ดีครับ
    ถ้าไม่รีบ ของเก่าจะลดราคาลง ของใหม่ที่เข้ามาจะแรงกว่าเดิม นะ หิหิหิ

Comment

มีงบแค่ 3 หมื่นเองอ่ะจิจะได้ไรใหม่ๆบ้างละเนี่ย แล้ว 8800GT ราคาเท่าไหรครับ

Comment

Originally posted by Cosmo View Post
        มีงบแค่ 3 หมื่นเองอ่ะจิจะได้ไรใหม่ๆบ้างละเนี่ย แล้ว 8800GT ราคาเท่าไหรครับ
        GF8800GT ยังไม่เห็นครับ รอไม่รู้จะมาวันใหน
        แต่เห้นตัว HD2900PRO ละ

Comment

AMD จะใช้ AM+ เมื่อไหรล่ะครับ

Comment

ดีเลยครับ กักเงินไว้ รอสิ้นปี-ต้นปีหน้าราคาลง+ของใหม่เข้าด้วย

Comment

อยากทราบว่า AMD จะออก CPU ใหม่เมื่อไหร่ และมีอะไรบ้างครับ

Comment

phenom กับ oper อะไรเนี่ยใช้รึเปล่าครับ

Comment

มกราคม ครับ

Comment

เมื่อวันก่อนพนักงานของ dcom บอกว่า จะมี mainboard ที่ใช้ Chipset ของAMD คือจะเปลี่ยนcpuกี่รุ่นก็ยังใช้บอร์ดตัวเก่าได้ เขาบอกว่าจะมาช่วงเดือนกุมภา ไม่รู้จริงแค่ไหนเหมือนกัน

Comment

Working...
                    X