Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองโทรไปถาม jib the mall บางแค ครับ 02-4549209

Comment

• ผมสั่งมาวันนี้ครับ มัดจำไป1000 เค้าบอกว่าให้ รอประมาณ 7 วัน นานจังแต่ต้องรอ เพื่อ IPS 555

Comment

• อยากได้ๆๆ หายากจิงๆ

Comment

• ยังหาไม่ได้เลยครับ ดันๆจ้า

Comment

• ดันๆจ้า

Comment

• ได้แล้วครับ 4590 สั่งเมื่อวานวันนี้ได้แล้วครับ

Comment

• ไปสั่งมาอีกตัว jib เมื่อวาน เขาบอกประเทศไทย เหลือ 3 ตัว

Comment

• Originally posted by eXp3rt View Post
                  ไปสั่งมาอีกตัว jib เมื่อวาน เขาบอกประเทศไทย เหลือ 3 ตัว
                  โอ้ว แม่เจ้า rare item

Comment

• เเสดงว่าเหลืออีก 2 ตัวในประเทศ
                    เพราะผมเพิ่งสอยมา 1 ตัวเมื่อวานที่ jib @central เเจ้งฯ

Comment

• ดันหาต่อไปจ้า

Comment

• ถามคนที่ใช้ if23 หน่อยครับว่า การแสดงผลสีดำ ของ ips ตัวนี้ กับ จอพวก LED แบบไหนดีกว่ากันครับ

Comment

• รอกันต่อไปนะคับ อยากให้ลอง แล้วจะซึ้ง อิอิ

ฝากผ้าคลุมจอหน่อยนะคับ เผื่อท่านที่สนใจ
                          http://www.overclockzone.com/forums/...2#post26031492

Comment

• ตีตัวไหนตกล่ะหนิ

Comment

• Originally posted by hunterbig View Post
                              ถามคนที่ใช้ if23 หน่อยครับว่า การแสดงผลสีดำ ของ ips ตัวนี้ กับ จอพวก LED แบบไหนดีกว่ากันครับ
                              ตาผมมอง ดำมิดเลยนะครับ เอาภาพมังกร AMD มาเป็นพื้นหลัง มันดำสนิทจนสีปลายปีกมังกรที่เป็นสีขาวเงาๆนิด ตรงนั้นนึกว่าเป็นจุดดอทซะอีก
                              ถ้าเทียบกับ LED เท่าที่ยืนส่องดูตอนยืนรอของ LED สีดำจะออกไปทางเทานะครับ

Comment

• Originally posted by hunterbig View Post
                                ถามคนที่ใช้ if23 หน่อยครับว่า การแสดงผลสีดำ ของ ips ตัวนี้ กับ จอพวก LED แบบไหนดีกว่ากันครับ
                                ดำกว่า LED ครับ แต่สีขาวสู้ led ไม่ได้

แต่ดำขาวถ้าให้เทียบกับ CRT ก็ยังเทียบไม่ติดอยู่ดี

Comment

Working...
                                X