Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thesystem ก็ไม่มีขาย มีแต่รุ่น LED 24" แพงไปหน่อย
    JIB สระบุรี มีแต่ จอเล็กๆ LCD LED 20-21.5 ทั้งนั้น เซ็งจัง ถ้าจะเอา ต้องสั่ง วันเสาร์บ่ายๆได้

Comment

The System สงสัยไม่มีขายซะแล้วมั้งครับ เหลือแต่พวก LED

Comment

เริ่มชั่งใจ อยากได้ตัวนี้แล้วสิ สวยงามมาก

Comment

ง่ะ ผมซื้จอ DEll ไปแล้วอ่ะ ในราคาเท่าๆกัน แต่รุ่นเก่าอ่ะ ไมมันไม่มาให้เร็วกว่านี้นะ

Comment

เชี่ยงใหม่มีร้านไหนมีตัวเป็นๆ มั้ง มีแต่ให้สั่งทั้งนั้น เลย จะไปสอยครับ บอกที

Comment

ไป สอย มาแล้วครับ jib เชียงใหม่ ( ก่อนถึง icons ) สวยดี โอเคทุกอย่าง

( รู้สึกสีมัน ธรรมชาติ แนว BenQ ครับไม่ ฉูดฉาด เหมือน Samsung อันนี้แล้วแต่ชอบ อิอิ )

Comment

วันนี้ไปถามราคาที่จิ๊บเซียร์ ราคามันขึ้นหรือติดป้าย4,890 ผมบอกดูในเว๊ป4,490 มาบอกราคาในเว๊ปไม่รวมภาษี กำจิงๆ
                เเละผมมาดูจิ๊บอีกชั้นบอกราคา5,990 บอกตัวนี้เป็นled fullด้วย ผมบอกมันคนล่ะรุ่นกันป่าวยืนเถียงสักแปปผมก็เดินออกมาสรุปไม่ได้ซื้อเลย

Comment

จัดมาแล้วครับ พันธ์ทิพย์งามฯ 4490 จริง ๆ ของไม่มีด้วย สั่งจองมันเอา 2-3 วันได้ ใหญ่มาก สีดำ ๆ ดี (เสียดายไม่ได้หน้าด้านแอบต่อ อิ อิ) แล้วก็รู้สึกร้านพวกนี้น่ะมันจะตั้งราคาของไว้หลายระดับ เพราะตอนผมไปถามครั้งแรกเลยน้องคนนึงให้ราคานี้ทันที แต่ตอนไปสั่งซื้อตอนกำลังมัดจำคนที่น่าจะเป็นหัวหน้าให้ราคา 4990 มาก่อน แต่ผมแย้งไปว่าได้ราคานี้มาเลยขายราคานี้มาให้ ยังไงลองต่อรองดูครับ

ปล.ร้านชั้น 3 มีขายอยู่ตัว ราคา 4690 เขาบอกเขาได้มาเป็นราคาตัวโชว์ (แต่ของเขาไม่แกะจากกล่องนะ เขาเอามาขาย ฉะนั้นขอดูภาพไม่ได้) ราคาขายจริงจะแพงกว่านี้ ไม่รู้เหมือนกันไปเอาของมาจากไหน

Comment

เมื่อวานเห็นอยู่เหมือนกัน ตอนไปซื้อ Acer LED ยืนเทียบกันอยู่
                    ภาพดีทีเดียวครับ สีสด มองเฉียงๆ สีเพี้ยนน้อยมาก

Comment

น่าสนแทนlg กำลังลังเล...

Comment

เชียร์ AOC ครับ คุ้มมากๆ 4490
                        เพิ่งถอยตัวสุดท้ายของวันนี้(31/10/53) จาก jib พันทิพธ์ประตูน้ำ
                        เดินหาอยู่นานเมื่อกันเหอๆ (ถามจิ๊บตั้งแต่แรกก็เจอแล้ว- -")

Comment

ซื้อมาใช้ได้อาทิย์กว่าๆแล้ว ส่วนตัวพอใจมาก กับคุณภาพจอ ips ราคาประหยัด
                          มันดีตรงที่มองด้านข้างแล้วสีไม่เพี้ยนนี่แหละ และแสงไม่จ้าจนเกินไป เหมือนพวก led

ว่าแต่เพื่อนๆที่มีรุ่นนี้ปรับสีหน้าจอกันยังไงอะ ของผมปรับค่าประมาณนี้อะ
                          เพราะตอนแรกๆสีออกแดงๆมากไป ผมปรับประมาณนี้แล้วรู้สึกให้สีเหมือนจริงดี

Last edited by tae21; 1 Nov 2010, 02:37:23.

Comment

น่าสนมากตัวนี้ มันมาใหม่หรอครับ มาวันไหนอะ

Comment

Originally posted by jojoZ View Post
                              น่าสนมากตัวนี้ มันมาใหม่หรอครับ มาวันไหนอะ
                              ก็ไม่ใหม่แล้วนะครับ เปิดตัววางขายกันมาเป็นเดือนละครับ หาซื้อหาสั่งได้ที่ JIB & The system ทุกสาขาครับ
                              Last edited by OJARU; 1 Nov 2010, 07:54:54.

Comment

การรับประกัน
                                การรับประกันรับประกันหน้าจอ5ปี(Panel5Year)
                                Swap On site Service : 50Km radius distance from BKK city.
                                A Fast Service: บริการเคลมด่วนรับสินค้าทันทีในเขตกรุงเทพฯและปริมณทล พบเห็นสัญลักษณ์นี้ได้ตามศูนย์ไอทีชั้นนำ"
                                A Serve Service: บริการเคลมสินค้าทั่วประเทศนอกเหนือเขตกรุงเทพฯและปริมณทล"
                                IT Clinic Service: บริการการเคลมสินค้าทั่วประเทศณศูนย์ITClinic"

http://www.aocmonitorap.com/thailand/warranty.php

Comment

Working...
                                X