Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด Asus K8N กับ Sempron2800+ ลากไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด Asus K8N กับ Sempron2800+ ลากไงอะครับ

บอร์ด Asus K8N กับ Sempron2800+ ลากไงอะครับ ปรับค่าHT ไงอะครับ แล้วบัส ลากทะหร่ายดี จะลองแรมอะคับ เหอๆ

ก็ต้องลองลากดูอะครับว่าไปได้เท่าไหร่ ทั้งปรับบัส ตัวคูณ การเพิ่มไฟ อุปกรณ์ระบายความร้อน พาวเวอร์ซับพลาย การปรับทดแรม

Comment

ลองเข้าไปดูหน้าแรกของ ocz เลยครับ มานจะมีหมวด basic pc เขาจะสอนวิธี o\c อย่างระเอียดเลยครับ

Comment

250 แบบเดิมสบายๆๆ แล้วแต่แรมด้วยแหละ

ตัว ht ปรับเป็น คูณ 3

หลังจากนั้น คอนฟิกแรม แล้วลากให้กระจุย

Comment

เอาเชือกผูก ... เอา mb วางไว้พื้นเรียบๆ ...

ดึงเชือกเลย!

ลากไปไกลเท่าไหร่ก็ได้ ....

ปล.
          รู้สึกเหมือนผมจะเคย cap รูปวิธีลาก K8N ไว้ ขอหาซักครู่

Comment

ครับขอบคุณ ผมอะลากเป็น แต่ปรับไอตรง HT ไรนั่นไม่เปนอ่ะ ครับ

Comment

ลองตามนี้แล้วกัน

Comment

สุดอีกแระ

Comment

พีคุงมาเอง
                  จขกท สู้ๆ

Comment

Working...
                  X