Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอย x1950 GT มาละ 4500 เองแพงป่าว? แต่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอย x1950 GT มาละ 4500 เองแพงป่าว? แต่............

ถอย X1950 GT กับ เพิ่มแรมเป็น 1.5GB แรงขึ้นเยอะเลย เกมที่เล่นไม่ได้ เล่นได้อย่างเนียนๆๆเลยครับ

ขอบคุณพี่ๆๆที่ให้คำแนะนำนะครับ

แต่ เวลาต่อเข้ากับทีวี LG 29" flatron ภาพออกมาไม่เต็มจออะครับ ทำไงดี
    ตอนนี้ใช้หัวแปลงในกล่อง+สายวีดีโอธรรมดาอะครับ

ถ้าใช้สาย S-video,DVD Com.. จะหายไหมอะครับ จะได้ไปซื้อมา ที่ให้มา มันไม่ถึง

หรือว่ามันมีที่ปรับผมหาไม่เจอ

ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by little0bear; 7 Oct 2007, 12:05:13.

ราคา ok นะ

Comment

Originally posted by little0bear View Post
      ถอย X1950 GT กับ เพิ่มแรมเป็น 1.5GB แรงขึ้นเยอะเลย เกมที่เล่นไม่ได้ เล่นได้อย่างเนียนๆๆเลยครับ

ขอบคุณพี่ๆๆที่ให้คำแนะนำนะครับ

แต่ เวลาต่อเข้ากับทีวี LG 29" flatron ภาพออกมาไม่เต็มจออะครับ ทำไงดี
      ตอนนี้ใช้หัวแปลงในกล่อง+สายวีดีโอธรรมดาอะครับ

ถ้าใช้สาย S-video,DVD Com.. จะหายไหมอะครับ จะได้ไปซื้อมา ที่ให้มา มันไม่ถึง

หรือว่ามันมีที่ปรับผมหาไม่เจอ

ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ
      ราคาถูกดีแล้วครับ

Comment

ไม่แพงครับ

Comment

ขอบคุณครับ แล้ว ทำไมมันไม่เต็ม จอทีวี อะครับ ช่วยด้วยครับ

Comment

ราคานี้ไปซื้อที่ไหนมาหว่า

Comment

ราคาพอๆ กับ HWH เลยนะครับ ... จนถึงวันที่ 7 ต.ค. 2550 ร้าน HWH Pantip เขาเปิดราคา 4550 แต่สามารถต่อรองได้อีกหลายร้อยถ้าซื้อเงินสด ... ร้าน TK ปกติขาย 4200 - 4400 ประกัน A&L เหมือนกัน ... ต่อราคามากน้อย ขึ้นอยู่กับความสามารถครับ

ปล. ราคา HWH ตั้งไว้ อย่าเชื่อครับ จริงๆ มันขายได้ถูกกว่า ถ้าต่อรองหนักๆ
              Last edited by mercadix; 7 Oct 2007, 13:01:09.

sigpic

Comment

กำ ผมซื้อ TK อะครับ

แล้วไม่มีใครช่วยเรื่อง TV out หน่อยหรอ ง่าๆๆๆๆๆๆ

Comment

ลองต่อทางช่อง COMPONENT ดูครับ

สาย 3 สีอะ

ผมเคยต่อโดยใช้หัวเหลืองตัวเดียว ภาพก็มาเต็มนะ -*- แต่กาดจอคนละตัว

Comment

ต่อ TV ไม่เต็มจอลองปรับตรงนี้ดูท่าน

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                      ต่อ TV ไม่เต็มจอลองปรับตรงนี้ดูท่าน
                      ปรับได้แล้วครับ ขอบคุณ ครับ

กำลังศึกษา ATI อิอิอิ ใช้เป็นครั้ง แรก

ขอบคุณมากๆๆครับ

แล้วoc X1950GT กันเท่าไรบ้างอะครับ จะได้เล่นบ้าง
                      Last edited by little0bear; 8 Oct 2007, 02:18:21.

Comment

เดือนที่แล้ว มีคนจะขายผม ผมตอ4300 พี่แกไม่ขายเลย ปรากฏว่ามือ1ถูกกว่าไปซะแล้ว

Comment

ท่านซื้อมาเปนของ แชบไฟปะคับ 1950GT 256Bit 256MBช่ายปะคับ

Comment

ช่ายครับ

Comment

Working...
                            X