Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเอา sink cpu มาโมใส่การ์ดจอบ้างไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเอา sink cpu มาโมใส่การ์ดจอบ้างไหม

อยากลองทำดูจังแต่ไม่ค่อยมีเครื่องมือ
    ไม่รู้จะเย็นหรือเปล่านะ น่าลองทำดูจิงๆ

มันคง ยาวเลยไปสุดช่อง pci อันสุดท้ายเลยนะนั่น มีใครลองแล้วมั่งครับ

Comment

ที่มา : UPC

Comment

โห! สุดยอดเลยท่าน
        พอดีไปเห็น sink ชามข้าวหมา ของ dtech มา ตัว 650 ว่าจะมาใส่ 7300 gt ไม่รู้จะwork รึเปล่า^^

คล้ายๆยังงี้คับ แต่เป็นอลูมิเนียม
        Last edited by kgb99; 7 Oct 2007, 18:14:45.

Comment

ผมเคยลองเอาฮีตซิงค์ของ Pentium III มาใส่ ก็ใช้ได้ดีครับ ใส่กับ Spark Geforce 6600LE

Comment

Originally posted by slwind View Post
            ผมเคยลองเอาฮีตซิงค์ของ Pentium III มาใส่ ก็ใช้ได้ดีครับ ใส่กับ Spark Geforce 6600LE
            แล้วยึดไงคับ ใช้สายรัด หรือใช้ น็อตยึดคับ^^

Comment

ลองทำมั่งดีก่า

Comment

ใครทำแล้ว work เอามาโชว์บ้างนะคับ^^

Comment

สงสัยไม่มีใครค่อยทำกัน เงียบเลย^^

Comment

Working...
                  X