Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับราคาHardwareของคอมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับราคาHardwareของคอมหน่อยครับ

ราคามันจะลดลงเมื่อไหร่เหรอครับ

ราคาลดลงเพราะสาเหตุอะไรเหรอครับ

Thx

ลงไปเรื่อยๆ ครับ
    ราคาขึ้นยาก

Comment

พอซื้อแล้วไม่อยากกลับไปดูราคาของเลย รู้สึกว่ารีบซื้อ 555+ ถูกกว่าเดิมมากมาย

Comment

ราคามันจะปรับลดลงทุกวันที่เท่าไหร่ของเดือนหรือยังไงครับช่วยบอกหน่อย

Comment

ถ้ารุ่นไหนคนนิยม ขายได้มาก ก็ยิ่งราคาลงเร็ว
          รุ่นใหม่ออกมา คนก็เทขายของเก่า เเล้วยังช่วยดันรุ่นก่อนหน้าราคาลงไปอีก

ถ้ารอราคาลงเรื่อยๆคงจะไม่ได้ซื้อสักที ดูความเหมาะสม ความจำเป็นดีกว่า

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
            ถ้ารุ่นไหนคนนิยม ขายได้มาก ก็ยิ่งราคาลงเร็ว
            รุ่นใหม่ออกมา คนก็เทขายของเก่า เเล้วยังช่วยดันรุ่นก่อนหน้าราคาลงไปอีก

ถ้ารอราคาลงเรื่อยๆคงจะไม่ได้ซื้อสักที ดูความเหมาะสม ความจำเป็นดีกว่า
            ตามนี้เลยครับ

Comment

ราคาลงตามค่าเงินบาทครับ ตอนนี้ค่าเงินบาทแข็งตัว ของเลยถูกครับ แรงคิงตั้น เหลือ 950 บาทแล้วครับ 1 จิก

Comment

Working...
              X