Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Powercolor HD 2600XT DDR4 หน้าตาเป็นงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Powercolor HD 2600XT DDR4 หน้าตาเป็นงี้

ตามมนี้อ่ะครับ
    http://www.tkcom99.com/product_detai...14&s_cat_id=96
    เป็นล๊อตใหม่เหรอครับ หรือเค้าลงรูปผิด

powercolor คงใส่ซิงค์เองล่ะครับไม่แปลกหรอกครับเพื่อกระตุ้นยอดขายครับจะได้แตกต่างจากเจ้าอื่น

Comment

ก็ถูกแล้วนิครับ

ดูจากลิงค์ผู้ผลิตเลยครับ

http://www.powercolor.com/eng/produc...ProductID=1139

บางเจ้า เค้าก็เอามาเปลี่ยนซิงค์เพื่อให้มันดูแตกต่าง และน่าสนใจมากขึ้นครับ

Comment

สวยดีออก ครับ

Comment

สวยง่ะ T T

Comment

แล้วงั้ย ก็ตามแบบทุกรุ่น เอกสิทธ์เฉพาะตัว ไม่เหมือนกันครับ

Comment

เหมือนผู้หญิง คุณจะมองที่ใหนก่อน แน่นอน หึหึ (แนวหื่นชอบกล - -)

Comment

แดงดีง่ะ สวยออก....

Comment

sink สวยดีอ่ะ

Comment

ผมว่าสวยดีเหมือนกันนะ ไม่ซ้ำใครด้วย^^

Comment

หุหุ อย่างนี้นี่เอง แต่ทำไมเว็บอื่นมันเป็นเหมือนในลายเซ็นต์ท่าน IX อ่ะครับ

Comment

Originally posted by LoveLekJung View Post
                        หุหุ อย่างนี้นี่เอง แต่ทำไมเว็บอื่นมันเป็นเหมือนในลายเซ็นต์ท่าน IX อ่ะครับ
                        ส่วนใหญ่เป็นแบบนี้มาจากโรงงานน่ะครับ ทางยี่ห้ออื่นก็มีเปลี่ยนซิ้งเหมือนกันนะ อย่าง GECUBE MSI OC EDITION 2 ยี่ห้อนี้ซิ้งคล้ายๆ X1950XTX เลย แล้วก็ POWERCOLOR นี่แหละครับ ทางยี่ห้อคงอยากจะให้มีความแตกต่างทางการตลาดน่ะครับ เหมือนกับทำอะไรซ้ำๆทุกวัน น่าเบื่อคับ เลยต้องหาสิ่งใหม่ๆ เพื่อความแปลกใหม่ (แต่สเป็คไม่ต่างกันเท่าไร เหมือนกันด้วยซ้ำ) ออกวิชาการและ หุหุ ^^!

Comment

sapphire ก้อเปลี่ยนครับ
                          เหมือนตัว DDR 3 แต่มีเพลทด้านหลัง
                          กล่องเป็น COJ ผมเพิ่งซื้อมา 2 ตัว

Comment

sinkสวยนะครับแต่ คาปาซิสเตอร์ ไม่ไช่Solid

Comment

capacitor เป็น solid หรือ ไม่ solid ก้อไม่ได้หมายถึงดีกว่าหรือแย่กว่าหรอกคับ บางที solid cap เกรดห่วยๆ ก้อมี capacitor ธรรมดาๆ เกรดเทพๆ ที่มีคุณภาพสู้กับ solid cap ก้อมี ขึ้นอยู่กับว่า เค้าจะใช้ของดีรึป่าวคับ ^^

Comment

Working...
                              X