Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Powercolor HD 2600XT DDR4 หน้าตาเป็นงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า ซิงค์ ตัวเดิมสวยกว่า ในทัศนคติ ผมนะ ไม่ว่าตัวนี้ไม่สวย แต่ชอบ อันเก่ามากกว่า แต่อยากให้มันทำสูงกว่าเดิม สัก slot หนึ่งจะ ดีมากเลย

Comment

Originally posted by majang View Post
      sapphire ก้อเปลี่ยนครับ
      เหมือนตัว DDR 3 แต่มีเพลทด้านหลัง
      กล่องเป็น COJ ผมเพิ่งซื้อมา 2 ตัว

ตามท่านนี้เลยครับเพิ่งถอยวันนี้ที่เจได ต่อเจ๊เหลือ 5200

Comment

Originally posted by sync713n View Post
        ผมว่า ซิงค์ ตัวเดิมสวยกว่า ในทัศนคติ ผมนะ ไม่ว่าตัวนี้ไม่สวย แต่ชอบ อันเก่ามากกว่า แต่อยากให้มันทำสูงกว่าเดิม สัก slot หนึ่งจะ ดีมากเลย
        ผมก็ชอบแบบเดิมมากก่าอ้ะ เห็นตัวนี้แล้วลังเลเลย ผมว่าไม่ค่อยสวย

Comment

เอ๊ะ วันนี้วันที่ 8 แล้ว 2900GT,PRO ไปอยู่ไหนฟระ

Comment

Originally posted by majang View Post
            sapphire ก้อเปลี่ยนครับ
            เหมือนตัว DDR 3 แต่มีเพลทด้านหลัง
            กล่องเป็น COJ ผมเพิ่งซื้อมา 2 ตัว
            ของ Sapphire ผมก็เพิ่งเห็นจากท่าน Ballvidia นะเนี่ย ไม่คิดว่าจะเปลี่ยนซิ้ง

แต่ที่สังเกตุตอนนี้ Sapphire จะเปลี่ยนซิ้งและ PCB เป็นสีฟ้าก็ฟ้าตลอด ส่วนใหญ่(แหงมล่ะเอกลักษณ์ของเค้า)

Powercolor เปลี่ยนซิ้งแดงก็แดงซะส่วนใหญ่ ดูร้อนแรงดี

Comment

เอารูปของ Sapphire มาให้ชมหน่อยดิครับ ว่างามขนาดไหน

Comment

Power color ของล็อตใหม่เข้าพรุ่งนี้ครับ ถามจากร้านใน pantip มา

Comment

Originally posted by KORNKV View Post
                  เอารูปของ Sapphire มาให้ชมหน่อยดิครับ ว่างามขนาดไหน
                  ยืมรูปเค้ามานะครับ แต่เป็นแบบนี้ล่ะครับ

Comment

รู้นะว่าคิดอะไร เหมือนกับ DDR3 อ่ะครับ T_T

Comment

หุหุ เหมือน DDR3 จิงๆด้วย ตัวการ์ดสั้นลง - -

ของผมเป็นของล๊อตแรกๆเลย(ล๊อตแลกเค้ามา)

Comment

Last edited by KORNKV; 8 Oct 2007, 19:27:50.

Comment

งามครับ

Comment

Working...
                          X