Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อ Powercolor 1950 pro 512 AC2 แล้วต้องต่อไฟเพิ่มแต่ไม่แถมสายมาให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อ Powercolor 1950 pro 512 AC2 แล้วต้องต่อไฟเพิ่มแต่ไม่แถมสายมาให้

ผมซื้อ Powercolor 1950 pro 512 AC2 แล้วต้องต่อไฟเพิ่มแต่ไม่แถมสายมาให้
    แล้วผมจะเลือกซื้อสายใหม่ตามรูปใช่ป่ะ แล้วซื้อที่ไหนร้านอะไรครับ
    Attached Files

เจได / ทีเค / เซฟเวย์ ติดๆ กันเลย ชั้น 1 1000 ทิป
    ราคาประมาณ 150฿ มั้ง
    ส่วนด้านล่างเป็น บริด เอาใว้เชี่อมใส่การ์ด 2 ตัวทำ Crossfire นะ

Comment

อ้าว ถ้าซื้อมือหนึ่ง น่าจะแถมสายมาไห้นะครับ

Comment

เจได / ทีเค / เซฟเวย์ ติดๆ กันเลย ชั้น 1 1000 ทิป
        ราคาประมาณ 150฿ มั้ง
        ส่วนด้านล่างเป็น บริด เอาใว้เชี่อมใส่การ์ด 2 ตัวทำ Crossfire นะ

ขอบพระคุณอย่างสูง ( ตอบเร็วดีจัง )

Comment

ซือมาเท่าไหร่หรอคับอยากรู้ราคามือหนุ่ง

ขอบคุงคับ

Comment

ซือมาเท่าไหร่หรอคับอยากรู้ราคามือหนุ่ง

มือหนึ่งประมาณ 6900 บาท แต่ผมซื้อมือสองมาครับ

Comment

แลกกะ HD2600XT DDR4 ผมมั้ยล่ะไม่ต้องต่อไฟด้วย อิอิ

Comment

ซื้อมือสองมาเท่าไหร่หรอคับน่าสอนมากหุๆ

ขอบคุงมากนะคับ

Comment

ซื้อมือสองมาเท่าไหร่หรอคับน่าสอนมากหุๆ

5K ครับ 98%

Comment

Working...
                  X