Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้อินเทอร์เน็ต TOT 1เม็ก ต่อๆหลุดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้อินเทอร์เน็ต TOT 1เม็ก ต่อๆหลุดๆ

ของผมเป็นเน็ต TOT นะครับ ผมต่อเน็ตซักพักเด็วมันก็จะหลุดคนเดียวมัน เปลี่ยนโมเด็มก็เป็นครับ

ช่วงโปรโมทโปรโมชั่นใหม่มั้งครับ หลุดบ่อยจัด หุหุ

Comment

เป็นเหมียนกัน

Comment

ไม่ถึง5นาทีหลุด 256kนะเพิ่งเป็นวันนี้

Comment

เพื่อนผมมันบ่นว่า tot 1m โดดเน่าเลย ต่อได้ไม่เต็ม หรือหลุดบ่อยโคด มันเลยลดเหลือ512 ก้อยังเหมือนเดิม แต่ก่อนมันใช้256ยังไม่มีโปร1m มันไม่เหนบ่นอะไร เหอะๆ

แต่โชดดีผมใช้ji สบายๆ

Comment

เหมือนกันเลยอ่า

Comment

เคยบอกว่าหลุดบ่อย
              เดี่ยวนี้ก็เลยเปลี่ยนเเบบมั้ง
              เมื่อคืนโดนเเบบไม่หลุด เเต่นิ่งไปเลย

Comment

เป็นเหมือนข้างบนอ่ะ ไม่หลุดแต่แมร่งนิ่งไปเลย

Comment

เป็นเหมือนกันครับพี่น้อง ความเร็วที่เพิ่มมาก็โอเคอ่ะนะ

แต่หลุดบ่อยนี่โคตรเซร็ง

ต้องใช้วิธีบ้านๆ ออนเอ็มเอาไว้ตลอดเลย เฮ้อออออ

Comment

เฮ้อ วันนี้โทรไปจิกมันเรื่องอัพสปีด 2ชม.แล้วยังแทบไม่ได้เรื่องอะไร จะสอบพรุ่งนี้แล้วยังต้องมาตามกะเรื่องไม่เป็นเรื่อง TOTศูนย์นนทบุรี ทำตูซึ้งหลาย

Comment

พอดีผมอยู่บ้านนอก เลยมะมีปัญหาเน็ตหลุด
                      เกี่ยวกันไหมหว่า -*-

Comment

กำลังจะได้คับไม่รู้จะเป็นเหมือนกันหรือเปล่า

Comment

สภาพสายไม่ดีหรือเปล่าครับ
                          ลองดูค่า SN margin กับ Line attenuation ครับว่าผิดปกติหรือเปล่า
                          ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆ

หรือเป็นหลังจากเพิ่มความเร็วครับ
                          ***งจากชุมสายมากหรือเปล่า

ไม่มีข้อมูลเลยได้แต่เดาๆไป

-*-

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
                            เฮ้อ วันนี้โทรไปจิกมันเรื่องอัพสปีด 2ชม.แล้วยังแทบไม่ได้เรื่องอะไร จะสอบพรุ่งนี้แล้วยังต้องมาตามกะเรื่องไม่เป็นเรื่อง TOTศูนย์นนทบุรี ทำตูซึ้งหลาย
                            ผมอยู่อำเภอเมืองนนท์ รออัพสปีดอัตโนมัติ 512>1.5M จนวันที่ 26 ที่ผ่านมาไม่อัพให้ซะทีเลยโทรไปทวง

ปรากฎว่าอัพให้เดี๋ยวนั้น 2 นาที รีเซตเราท์เตอร์ใช้ได้เลย
                            -*-

ถ้าไม่โทรไปทวงสงสัยป่านนี้ก็ยังไม่ทำให้มั้ง

ซึ้งจริงๆ

Comment

ไม่เห็นมีปัญหาเลยคับ แรงดี ถ้ามีปัญหาก็ตอนโปรโมชันแรกๆแหละคับ แต่ตอนนี้ ดีมากๆ ไม่หลุดเลย

Comment

Working...
                              X