Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ athlon64 3000+ เมนบอร์ดasrock k8t800 slot939 เปลี่ยนcpuให้เร็วสุดได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ athlon64 3000+ เมนบอร์ดasrock k8t800 slot939 เปลี่ยนcpuให้เร็วสุดได้เท่าไหร่ครับ

เอาเท่าที่ mb รับได้ครับ ไม่อยากอัพทั้งชุดครับอัพแค่ cpu เพราะใช้แค่ดูหนังครับ

ผมว่าตัวนั้นก้อแรงพอ ไม่น่าไปเปลี่ยนมันเลยหนิครับ ใช้งานประเภทไหนหรอครับ

อยากทราบเผื่อว่า จะทำงานเฉพาะด้านเลยอยากจะเปลี่ยน

Comment

ไว้ดูหนังไฮเดฟ x264 1080p ครับ cpu แรงไม่พอจิงๆ

Comment

หาพวก 2 หัวดูครับ

Comment

เอาของผมใหม x2 939 3800+ CPU เองทำงานที่ 3.0G ได้ถ้าอย่างอื่นพร้อมครับ อิอิ 3500บาท รับรองของผมใช้ สภาพ ดีทุกตัวไม่มีช้ำ ซื้อมาได้ 2 เดือนเองมั้ง อิอิ

Comment

Working...
          X