Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสินค้าคืนจาก DCOM โดยไม่ต้องซ่อมต่อต้องใช้เวลากี่วันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมมีบอร์ดกะ HDD DCOM บอร์ดนี่พอทนเคลมได้ไวเพราะมันเคยเคลม HDD ให้ผม 45วัน
    ไปศูนย์จนจำหน้าได้คิดดูละกัน
    หลังๆไม่มีของ DCOM ในเครื่องแล้วครับซื้้อ Synnex สบายใจ

Comment

55555 Dco.. Si.. AN... ไม่มีซักอย่างสบายใจ
      Enermax ก็อยากใช้แต่ An..เคยเคลมแล้วไม่ประทับใจ
      เลยใช้ Delux ดีก่า

Comment

แย่ละซิ.... ประกอบให้ญาติๆเพื่อนๆล้วนแต่เน้นยัดของ D-COM ทั้งนั้น
        อย่าเสียนะ...

Comment

เมื่อกี้ก็โทรไปถาม ได้รับคำตอบว่า ช่างหาของให้อยู่ พระเจ้า หาของหรือว่าเอาของเราไปเปลี่ยนให้คนอื่นแล้วว่ะเนี้ย ใช้เวลาหาของ เกือบ 2 อาทิตย์ สุดยอดเลยโว้ย DCOM

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
            55555 Dco.. Si.. AN... ไม่มีซักอย่างสบายใจ
            Enermax ก็อยากใช้แต่ An..เคยเคลมแล้วไม่ประทับใจ
            เลยใช้ Delux ดีก่า
            เห็นด้วยครับ Enermax เคลมไม่ประทับใจอย่างแรง หนีไปใช้ยี่ห้ออื่นดีกว่า..........

Comment

ผมก็เอาบอร์ดไปเคลมอยู่ บอกรออาทิตย์นึงได้ เหอๆ

Comment

Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
                ผมก็เอาบอร์ดไปเคลมอยู่ บอกรออาทิตย์นึงได้ เหอๆ

ดีนะท่านไม่เจอคำพูดสุดฮิต "รอของ2อาทิตย์นะคะ"

Comment

ดีนะท่านไม่เจอคำพูดสุดฮิต "รอของ2อาทิตย์นะคะ" เนี้ยผมรอมา 4 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เรื่องเลยอ่ะ ขอของคืนก็หาให้ไม่เจอ เซ็งสุดดดดดดดดดดดดด

Comment

ของผมรอมาตั้งแต่วันที่ 3-09-50 จนบัดนี้ยังไม่มีวี่แววเลยเลิกใช้แล้วครับDCOMลาขาด

Comment

ในเครื่องมีแต่ harddisk ที่ประกัน DCOM แต่ก็หวั่นๆ

Comment

ยังดีในเครื่องมีของ DCOM แค่ 2 ชิ้น
                        แต่เคยเอาบอร์ดไปเคลมที่ศูนย์ใหญ่
                        บอกไม่มีของให้รอ 2 อาทิตย์
                        ผมจึงบอกไปว่า บอร์ดจำเป็นต้องเอาไปใช้ทำงาน
                        เพราะมีงานที่ต้องทำในเครื่องอีกมาก
                        พนักงานมันเลยเอาบอร์ดมาให้
                        แต่ตอนแรกมันบอกไม่มีของ

Comment

ใกล้บ้านมี ดีคอม ศูนย์เดียวด้วยสิ ตจว.เซ็ง
                          สาธุๆ แล้วคลาดๆ สาธุๆ

Comment

dcom / synnex / a&l พอกันเลย 3 บริษัทนี้ กว่าจะได้ของผมไปซื้อตัวใหม่ใช้แล้ว งี้สู้ไปหิ้วของจากต่างประเทศมาขายกันเองดีกว่า เสียแล้วซื้อใหม่ไปเลย

Comment

DCOM เปลี่ยนไป...

Comment

วันนี้ผมได้โทรไปถามตอนบ่ายๆๆ ว่าจะได้ของหรือเปล่า ยังมีเสียงแววมาตามสายด้วยนะครับ มันโทรมาอีกแล้วหรือไงว่ะ 5555 สุดยอดบริการประทับใจมากๆๆๆๆ ขอบอก

Comment

Working...
                                X