Announcement

Collapse
No announcement yet.

ati hd2xxx agp ไม่มีในบ้านเราเหรอครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ati hd2xxx agp ไม่มีในบ้านเราเหรอครับ ?

แบบว่าไม่มีเจ้าใหนนำเข้ามาขายเลยเหรอครับ

มีครับ ลองดูของ Sapphire ครับ ที่ HWH รู้สึกจะเป็นตัว HD2600Pro AGP 3900 ได้
    Last edited by IX; 8 Oct 2007, 13:52:38.

Comment

มีครับ วันนี้ไปเดินที่ IT SQUARE เห็นขายอยู่ตัวฟ้านะ 5460 ได้ลองไปดูครับ

Comment

มาแล้วเหรอครับ เงียบดีจริงๆ ไม่มีใครพูดถึงเลย

แจ่มครับ DX10 บน AGP

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

AGPมันคงเก่าไปอะคนเลยไม่ค่อยพูดถึงแล้ว

Comment

เง้อ มากานตอนไหนเนี่ย

เห็นข่าวนานมาแล้วครับว่าทั้ง ATI ละก็ Nvidia จะทำ AGP(รุ่นใหญ่ๆ) รองรับ DX10 นี่ก็หายเข้ากลีบเมฆไปเลย

ถ้ามีออกมาก็ดีเหมือนกันครับ ผมจะต้องไม่ได้ซื้อคอมใหม่ทั้งชุด อิๆๆ

Comment

อืม มีมาด้วย

Comment

มันจะมีทำตัวล่างๆมาขายมั้ยเนี่ย พวก 2400pro

Comment

ที่ A&L มันตัว 2600Pro DDR2 นิหว่า จะแรงไหมนิ หากเทียบกับ 7600GS AGP

Comment

ใครก้อได้ช่วยแนะนำที ควรเลือก Sapphire power color หรือ asus ครับ
                      อยากได้ตัวการ์ดสวยๆด้วยครับ แล้วราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่ครับ
                      อยากจะถอยไวๆ ครับ สวยดี และอยากมาเป็นาสวกด้วยครับ

Comment

Working...
                      X