Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สอบถาม]เกี่ยวกับ Megaupload.com ใครโหลดได้ต่อเนื่องบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [สอบถาม]เกี่ยวกับ Megaupload.com ใครโหลดได้ต่อเนื่องบ้างครับ

ผมอยากโหลดเวปนี้อย่างต่อเนื่องแต่เท่าที่ไปหาวิธีมา หลายคนก็จะบอกว่า
    ต้องปิดเน็ทแล้วต่อใหม่มันก็จะรีเซทไอพีของเรา แต่ว่าเน็ทผมมัน
    รีไม่ได้อะ(เพราะเป็นเน็ทของหอในมหาลัย)

ใครมีวิธีแก้ไอพี หรือ ตัวช่วยในการแฮคเวปโปรดแนะนำด้วยครับ
    อยากโหลดจากเวปนี้จัง (เคยมี Getlink แต่ตอนนี้ใช้กับเวปนี้ไม่ได้แล้วมีตัวไนใหม่ก็แนะนำหน่อยคับ)

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยมาดูให้ครับ

ใครอัพลงเว็บนี้เรางดโหลด หุหุ

Comment

ใช้โปรแกรม Proxycap ครับ เปลี่ยนไอพีไปเรื่อยๆ

Comment

Originally posted by pann View Post
        ใช้โปรแกรม Proxycap ครับ เปลี่ยนไอพีไปเรื่อยๆ
        แล้วโปรแกรมหน้าตาเปงไงครับ มะเคยเห็นเลย

Originally posted by dears View Post
        ใครอัพลงเว็บนี้เรางดโหลด หุหุ
        ทำไงได้หล่ะคับ ก็เวปต่างประเทศอัพหยั่งงี๊แล้วมันมีแค่ที่นี่โหลด ก็ทำใจไว้แล้วอะคับ
        (โหลดไฟล์นึง รอครึ่งวันหรือเกือบวันมาโหลดอีกที หุๆ เศร้า)
        Last edited by englishmania; 8 Oct 2007, 19:06:45.

Comment

ฝากเว็ปอื่นก็ได้ครับมีเยอะแยะไป

Comment

Originally posted by englishmania View Post
            แล้วโปรแกรมหน้าตาเปงไงครับ มะเคยเห็นเลย

ทำไงได้หล่ะคับ ก็เวปต่างประเทศอัพหยั่งงี๊แล้วมันมีแค่ที่นี่โหลด ก็ทำใจไว้แล้วอะคับ
            (โหลดไฟล์นึง รอครึ่งวันหรือเกือบวันมาโหลดอีกที หุๆ เศร้า)
            ลองหาใน Google ดูครับมีหลายเวปที่พูดเรื่องนี้ เพราะมันเป็นวิธีที่เข้าแคมฟ๊อกโซนต่างประเทศด้วยครับ

และมันไม่ใช่แค่นั้น เวลาที่ใช้โปรแกรมนี้ผลพลอยได้คือ เข้าเวปที่โดนบล๊อคได้ด้วย

โหลดจากหลายๆเวป เช่น Rapid Megaup แต่ว่าทุก 1 ไอพี ที่เปลี่ยนก็โหลดได้ครั้งเดียวอยู่ดี

แต่ก็เราก็เปลี่ยนใหม่ไปเรื่อยๆ ตามนั้นครับ ถ้าหาได้ไมได้ยังไง เดี๋ยวจะมาอัพให้ครับ พรอมขั้นตอนการใช้งาน

แต่คืนนี้ไม่ได้แล้วได้เวลานัด
            Last edited by pann; 8 Oct 2007, 19:37:53.

Comment

งืมๆ ครับผมจะลองหาดูถ้ามีปัญหาเด่วจะมาถามงับ ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by pann View Post
                ลองหาใน Google ดูครับมีหลายเวปที่พูดเรื่องนี้ เพราะมันเป็นวิธีที่เข้าแคมฟ๊อกโซนต่างประเทศด้วยครับ

และมันไม่ใช่แค่นั้น เวลาที่ใช้โปรแกรมนี้ผลพลอยได้คือ เข้าเวปที่โดนบล๊อคได้ด้วย

โหลดจากหลายๆเวป เช่น Rapid Megaup แต่ว่าทุก 1 ไอพี ที่เปลี่ยนก็โหลดได้ครั้งเดียวอยู่ดี

แต่ก็เราก็เปลี่ยนใหม่ไปเรื่อยๆ ตามนั้นครับ ถ้าหาได้ไมได้ยังไง เดี๋ยวจะมาอัพให้ครับ พรอมขั้นตอนการใช้งาน

แต่คืนนี้ไม่ได้แล้วได้เวลานัด
                ลงในห้องTips & Techniques เลยคับ

Comment

Working...
                X