Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงปลายปีอุปกรณ์คอมจะมีการลดราคาไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงปลายปีอุปกรณ์คอมจะมีการลดราคาไหมครับ

พอดีอยากจะได้คอมใหม่อีกเครื่อง ไม่แน่ใจว่าจะซื้อเลยตอนนี้หรือ รอไปปลายๆปี หรือต้นปีดีน่ะครับ เห็นของใหม่ๆก็อยากจะได้ อยากจะรู้ว่าช่วงเวลาไหนน่าจะไปหาซื้อดีที่สุดน่ะครับ

ต้นปีหน้ามีของใหม่ๆครับ ถ้ารอไหวนะครับ

Comment

ลงครับผม ต้องล้าง stock ให้หมด เก็บไว้ขายปีหน้าของใหม่มา

อันเก่า ๆ จะขายไม่ออกครับ

ตอนนี้ก็เริ่มทยอยลดลงมาบ้างแล้วแหละ

ดูจาก 7900GS เป็นตัวอย่าง

ผมซื้อเมื่อ 11/06 8 พันกว่าบาท ตอนนี้...เฮ้อ ไม่อยากจะคิด

มันเป็นอนิจจังครับ ต้องทำใจ อยู่กับมันให้ได้

Comment

มันเป็นแบบนี้ทุกปีล่ะครับ ของใหม่จะเปิดตัวปลายๆปีเสมอ
        ทำให้ราคาของเก่าลดลงจนน่าใจหาย

Comment

ราคาลงครับ มากน้อยมาตลอด

Comment

ยิ่งรอนานยิ่งได้ของดี แต่จะรอไหวหรือเปล่า^^

Comment

รอนานก้อไม่ได้ใช้ครับ ไม่รอก้อได้ของแพง มันก้อตกรุ่นลงไปเรื่อยๆแหละครับ

Comment

Working...
              X