Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลื่อกไม่ถูก ฟันธง ให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลื่อกไม่ถูก ฟันธง ให้ทีคับ

ผมจะเอามาเล่นเกม ส่วนมากจะเล่น needforspeed carbon แต่น๊อกไปนานละตอนนี้รอ
    prostreet สรุปเอามาเล่น prostreet เนี่ยละมีสองตัว ฟันธงทีคับ

Sapphire Radeon HD2600XT 256MB DDR4 มันมี 512 ddr4 ปะราคาเท่าไร
    Galaxy GeForce 8800GTS 320MB GDDR3
    (เอาแบบลื่นๆๆๆๆๆๆสุดๆ เลยนะ)

8800GTS (เห็นแต่คนบอกตัวนี้แรง)

Comment

ถ้า carbon 2600XT ผมว่าพอ
      แต่ถ้าเป็น prostreet คิดว่าไม่แน่
      ถ้ามีงบก็ 8800 ไปเลยคับ
      ลื่นหัวแตกแน่

Comment

เทียบมวยผิดคู่แล้วคับ HD2600XT DDR4 เป็นคู่ต่อกรของ GeForce 8600GT คับ ส่วน 8800GTS มีคู่ชกเป็น HD2900PRO และ HD2900XT DDR3 คับ

เป็นผม ผมจะรอ HD2900PRO ไม่ก้อ GeForce 8800GT นะคับ

Comment

GF8800GTS แรงกว่า เกือบเท่าตัว

Comment

แล้ว เจ้าตัว GTS เนี่ย มานร้อนประมาณเท่าไรหรอคับ
            แล้วจะใช้ PSU เท่าไรดี 400 พอไหม
            ผมใช้ชิพ AMD มันจะจับมือกับ nvdia ปะคับหรือมันจะมีเรื่องอะเป่า **ตื่งๆๆมีเรื่องแล้ว..

Comment

Working...
            X