Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอออนบอร์ด ไม่มี AGP มีแต่ PCI อยาก upgrade อ่ะคับ ช่วยด้วยจิคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอออนบอร์ด ไม่มี AGP มีแต่ PCI อยาก upgrade อ่ะคับ ช่วยด้วยจิคับ

บอร์ดไม่มี AGP มีแต่ PCI อ่ะคับ แต่ใน BIOS สามารถ set ให้เป็น PCI vga ได้
    ไม่ทราบว่ามีรุ่นไหนที่เหมาะๆบ้างครับ คือต้องการ ให้มี port DVI/D-Sub และสามารถ
    แสดงจอ wide ได้อ่า รุ่นไหนดีคับ

แรงสุดบน PCI คงแค่ FX5200 ซึ่งหายากมากกก... ครับ หรือ ใช้ maxtrox แต่มันจะเกินไปหน่อยครับ

ผมว่าคงต้องซื้อใหม่ยกชุดแล้วล่ะครับ

Comment

หุหุตามท่านหัวเกียร์คับ ยกชุดลูกเดียว

Comment

Working...
      X