Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง HR-03 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง HR-03 ครับ

เรื่องของเรื่องคือว่า ผมอยากทราบว่าเจ้า HR-03 กับ HR-03 Rev.A มันต่างกันตรงไหนอ่ะครับ ดูสเปกในเวบแล้วเหมือนกันหมดเลยอ่ะครับ แล้วอันไหนมันดีกว่ากันล่ะเนี่ย ใครทราบรบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

03a ใส่ 8800 03ธรรมดา ได้แค่ 8600มั้งคับ รูมันไม่ตรงกัน ได้ยินมาแบบนั้นนะ ครับ

Comment

03 กับ 03a
      มันต่างกันที่ตัวที่ใช้ยึดการ์ดเท่านั้นครับ ตัวซิ้งเหมือนกันทุกประการ
      03 ตัวยึดจะมี 4จุด
      03a ตัวยึดจะมี 6จุด ( เพิ่มจุดยึดสำหรับการ์ดของ ATI มั้ง แต่ Nv ก็ยังใส่ได้ )

ตัวที่ใส่ 8800 นั้นมัน 03+ ตัว6ท่อ ไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by alec View Post
        03 กับ 03a
        มันต่างกันที่ตัวที่ใช้ยึดการ์ดเท่านั้นครับ ตัวซิ้งเหมือนกันทุกประการ
        03 ตัวยึดจะมี 4จุด
        03a ตัวยึดจะมี 6จุด ( เพิ่มจุดยึดสำหรับการ์ดของ ATI มั้ง แต่ Nv ก็ยังใส่ได้ )

ตัวที่ใส่ 8800 นั้นมัน 03+ ตัว6ท่อ ไม่ใช่หรอครับ
        ตามนี้เลยครับ

Comment

ครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Comment

Working...
          X