Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองจัดสเป็ค AMD + ATI ให้ผมหน่อยจ้าขอเล่นเกมออนไลน์ได้ลื่นไหล เกม offline นิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองจัดสเป็ค AMD + ATI ให้ผมหน่อยจ้าขอเล่นเกมออนไลน์ได้ลื่นไหล เกม offline นิดหน่อย

ตามหัวข้อเลยนะครับ

ที่มา ตั้งกระทู้นี้

เพราะว่าจะได้ เซียน AMD ตัวจริงมาช่วยจัดให้น่ะครับ

หวังว่าหยั่งงั้น

มีงบ อยู่ 10000-12000 นะครับ

ขอ แบบเล่นเกม online ลื่นไหล

offline นิดหน่อย

ไม่กินไฟมาก

เปิดได้นานๆๆๆ

ไม่ร้อนอะครับ

รบกวนด้วยครับ

ลองดู สเปค ตาม ลายเซ็น ผมดูครับ ว่าพอได้ไหม

ถ้าไม่ได้เล่นโหดๆมาก ใช้ได้ยาวๆ ผมเปิด 24 ชม. มา 2 - 3 อาทิตย์ แล้ว ปิดพัก ไป 3 ครั้ง ครั้ละไม่ถึง 5 ชมเลย

อยู่ได้สบายๆ

Comment

ไม่รวมจอก็

Athlon II X3 440 - 2,390
      Asrock 880GM-LE - 1,950
      Kingston 2GB/1333 - 1,290
      Asus EAH5670 512M - 2,640
      Samsung 500GB - 1,220
      LG DVD-RW 22X - 650
      Case+Power Delux - 1,200

Comment

กดกระทู้ในลายเซ็นของท่าน ScaryReaDy ดูผลเทสได้คับ

ปล request เกมส์ก็ได้น่ะครับ อิอิ

Comment

ตรงไหนหว่า

Comment

Originally posted by T3CHIDz View Post
            ตรงไหนหว่า
            http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1027075-Review-New-Game!!-for-Onboard-HD4250

Comment

แล้วไอตัวที่ว่านี้

ออนไลน์ น่าจะลื่นทุกเกมเลยไช่รึป่าวครับ

Comment

ขนาดเกม 3D กินสเป๊ค เครื่องสูงๆ ยังเล่นได้เลย คิดว่า เกม ออนไลน์ คงชิวๆ น่ะ

Comment

Originally posted by T3CHIDz View Post
                  แล้วไอตัวที่ว่านี้

ออนไลน์ น่าจะลื่นทุกเกมเลยไช่รึป่าวครับ
                  แต่โดยรวม ความละเอียด 1280x720 เกมส์ออนไลท์ ชิวๆ นะครับ

Comment

งั้น ลองกล่าวราคามาดูหน่อยคับอิอิ

ขอแบบ ยิ่งถูกยิ่งดีอะคับ

แบบว่า ของถูกแต่ประสิทธิภาพดีอะไรเงี้ยครับ

ไม่ได้ต้องการแรงมากครับ

Comment

งั้น ลองกล่าวราคามาดูหน่อยคับอิอิ

ขอแบบ ยิ่งถูกยิ่งดีอะคับ

แบบว่า ของถูกแต่ประสิทธิภาพดีอะไรเงี้ยครับ

ไม่ได้ต้องการแรงมากครับ
                      จัดไม่ค่อยเก่ง แต่เท่านี้น่าจะ OK นะครับ สเปคนี้เล่น ออนไลท์ ออฟไลท์ ลื่นๆครับ

Athlon II X3 440 2,390
                      ASROCK 880GM-LE 2,000
                      RAM DDR3 / 1333 2GB 1,350
                      HDD 500G 1,300
                      Asus EAH5670 512M 2,640
                      LG DVD-RW 22X 650
                      PSU RAIDMAX530W 1,500
                      ThermalTake V3 Black Edition 1,200

12,540

Comment

Working...
                      X