Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชียงใหม่จะซื้อ S41-310 ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชียงใหม่จะซื้อ S41-310 ได้ที่ไหนครับ

เชียงใหม่จะซื้อ S41-310 ได้ที่ไหนครับ ในราคา 35,900 บาท บ้างครับ ไม่อยากไป กทม

วันก่อนเห็นในงานคอมที่พันทิบเชียงใหม่ แต่ไม่ใช่ราคานี้แน่ๆ ลองไปดูครับ คงจะเป็นร้านชิชาง

Comment

ผมอยู่พะเยา นั่งไปซื้อร้าน GoodSpeed อะ

Comment

อยู่ที่ไหนครับร้านอะ

อยู่ที่ไหนหรอครับ ร้าน GOODSPEED นี้อะ แล้วราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

Comment

ตอนนี้คง s41-322
          Last edited by ไม่แข็งแรง; 10 Oct 2007, 14:23:56.

Comment

เห็นที่พันทิพย์เชียงใหม่ก็มีนะครับ วันก่อนไปเดินดูก็เห็นแต่ไม่แน่ใจว่า 310 หรือ 322 แต่ผมคิดว่า ถ้าที่เชียงใหม่นี้ถ้าจะเอา 310 ก็ต้องสั่งเอาอ่ะครับที่พันทิพย์เชียงใหม่ ชั้น 2 มั้งครับเห็นเอาออกมาโช มันใกล้ทางขึ้นบันไดเลื่อนเลยอ่ะ บริการดีนะครับพนักงานสวยด้วยน่ารักด้วย อิอิ แถมจะถามผ่อนเขายังมีการซิกแซกให้ผมด้วย อิอิ แต่ผมก็ไปถามงั้นๆอะครับเพราะผมก็ซื้อที่งานคอม ที่กรุงเทพมาใช้แล้วอ่ะ
            Last edited by kujagu; 10 Oct 2007, 22:32:12.

Comment

Working...
            X