Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ spark 8600gt a650 ต้องส่องอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ spark 8600gt a650 ต้องส่องอะไรบ้าง

เห็นเอามาอัดกันแล้วสะใจดี แนะนำหน่อยครับว่าต้องส่องอะไรบ้าง เช่นชิปแรม ซื้อทั้งทีเอาให้มันดี

คงไม่ต้องส่องอะไรมากครับ ดูอุปกรณ์รวมๆดีกว่าครับ ติดตั้งอะไรเบี้ยว หรือ ชำรุด หรือ ผิดปกติรึเปล่าครับ

Comment

ส่องตังค์ในกระเป๋า....หุหุ (ล้อเล่งงง)

Comment

Originally posted by dears View Post
        ส่องตังค์ในกระเป๋า....หุหุ (ล้อเล่งงง)
        ใช่ๆ ดูตังก่อน ตามงบนั้นละครับ
        เดี๋ยวได้ตุน มาม่า ละยุ่งเลย ^^

Comment

ส่องหน้าคนขายครับ
          กล่องของรุ่นนี้จะมี สีเขียวขี้ม้าครับ มีคำว่า A650 อยู่บนกล่อง หุๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ใช่ๆ ดูตังก่อน ตามงบนั้นละครับ
            เดี๋ยวได้ตุน มาม่า ละยุ่งเลย ^^
            มาม่าจะขึ้นราคาแล้วด้วย

Comment

Originally posted by sicklab View Post
              มาม่าจะขึ้นราคาแล้วด้วย
              เศร้ามากครับ ข่าวนี้ กินมาตั้งนาน ราคาเดิมตลอด

ไม่เป็นไรครับ หนีไปซบอกยำยำช้างน้อย

Comment

ตรวจสภาพความเรียบร้อยของการ์ดเท่านั้นก็พอครับ เพราะแรมตัวนี้เป็นของ qimonda 1.0 อยู่แล้วครับส่วนคอร์นั้นคงต้องแล้วแต่ดวงครับว่าจะลากได้เท่าไหร่ แต่ถ้าไม่ใช้ดวงก็ใช้ดินสอได้ครับเกิน 800 แน่นอน^^

Comment

เพิ่งรู้ว่า สปาร์คก็มีดี

Comment

รุ่นนี้ ผมว่าคุ้มค่านะครับ ถ้าให้ดีเปลี่ยนสีหัว DVI เป็นสีขาว จะดูดีขึ้นมากครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      รุ่นนี้ ผมว่าคุ้มค่านะครับ ถ้าให้ดีเปลี่ยนสีหัว DVI เป็นสีขาว จะดูดีขึ้นมากครับ
                      เห็นด้วยครับ

Comment

รุ่นผ้าขี้ริ้วห่อทอง งับ

Comment

ส่องวอยหลังการ์ดครับขออย่าให้มันไปโดนอะไรฉีกขาดเป้นพอครับเด่วประกันหายหมด

Comment

Working...
                          X