Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด ราคาไม่เกิน 3000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด ราคาไม่เกิน 3000 หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ เมนบอร์ด AM2 ราคาไม่เกิน 3000 หน่อยครับ เอาแบบสเถียรๆ หน่อยครับ แล้วแหล่งซื้อด้วยคับ ขอบคุณครับ

alive ^ ^

Comment

ASUS "M2NPV-VM" AMD Socket AM2 ประมาณ 2800

Comment

m2n-sli

Comment

เป็นผมเพิ่มอีก 300 บาทเอา DFI M2 สเถียรและแรงแน่นอน

Comment

มีอย่าง อื่นอีกไหมครับผม

Comment

DFI INFINITY ULTRAII - M2 รุ่นนี้ ดีหรือป่าวครับ แล้วมีที่ไหนจำหน่ายบ้างครับ

Comment

Originally posted by sawamura View Post
                DFI INFINITY ULTRAII - M2 รุ่นนี้ ดีหรือป่าวครับ แล้วมีที่ไหนจำหน่ายบ้างครับ
                ดันไปครับ

อยากรู้เหมือนกันครับผม!!!

Comment

ตอนนี้มี DFI NF SLI-M2 ตัวเดียวกับอัลตราครับแต่ขีดเป็น sli แล้วมีขายที่ TK-com พันทิปครับ 3300 ประกัน2ปีผมก็ใช้อยู่

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    ตอนนี้มี DFI NF SLI-M2 ตัวเดียวกับอัลตราครับแต่ขีดเป็น sli แล้วมีขายที่ TK-com พันทิปครับ 3300 ประกัน2ปีผมก็ใช้อยู่
                    ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลครับ

Comment

ถ้าชอบ ATI ตัวนี้เลยครับ

ALiveXFire-eSATA2

http://www.asrock.com/mb/overview.as...veXFire-eSATA2

Comment

DFI NF SLI-M2 ตัวนี้แจ่มมากครับ

Comment

ผมว่านะ ASUs M2N-E SLI ที่ตึกคอมขอนแก่น 3000บาท
                          http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=253459

Comment

Working...
                          X