Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2900

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2900

ข้อความคิดเห็นของตัวนี้หน่อย
    PowerColor Radeon HD2900XT 1GB DDR4 512-bit TV-Out Dual DVI PCI-Expres

ถ้าเอาแค่ผลเทสเบนซ์มาร์ค 1GB กับ 512MB คะแนนแทบไม่ต่างเลยครับไม่คุ้มกับเงินที่ต้องจ่ายเพิ่มอีกเกือบ5พันเลย

Comment

แรงดีครับ จะใช้ตัวนี้พาวเวอร์ควรวัตต์เต็มๆเยอะหน่อยครับ
      มีปัญหากับเกมส์ออนไลน์บางเกมส์บนXP

ลองรอดู 2900Pro หรือ 8800GT ดูก่อนก็ได้ครับ แต่ถ้าจะซื้อเลยก็โอเคครับ

Comment

แตกต่างกัน ~ 3500 ซื้อ HDD ลูกโตๆ ใช้หนังดูได้หลายวัน หรือ PSU ดีๆ ได้เลยครับ หรือจะมองๆ 8800GTS 320MB แต่ 8800GT ก็กำลังจะออกมาแล้ว

สับสนๆ...

Comment

Originally posted by FosCo View Post
          ข้อความคิดเห็นของตัวนี้หน่อย
          PowerColor Radeon HD2900XT 1GB DDR4 512-bit TV-Out Dual DVI PCI-Expres
          แรงครับ

Comment

ผมเห็น hd2900pro ที่ HWH ซีค่อนเมื่อวันก่อนเน้อไปเดินเล่นมา ไม่รู้มันมั่วหรือว่าของจริง

Comment

2900Pro มาแล้วนะ

Comment

Originally posted by IX View Post
                2900Pro มาแล้วนะ
                มาแบบตัวเป็น ๆ มีของเลยใช่เปล่าครับ ของยี่ห้ออะไร ราคาเท่าไหร่ แล้วรุ่น 1G DDR4 มาหรือยังครับ?

Comment

คิดว่าตัว HD2900PRO/XT DDR3 คุ้มค่ากว่า DDR4 เยอะคับ

Comment

เป็นผมไม่ขอความคิดเห็นแต่ขอให้ออกตังให้แทน

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                      เป็นผมไม่ขอความคิดเห็นแต่ขอให้ออกตังให้แทน

ออกตังให้ผมทีซิคับ อิอิ 555+
                      ที่ขอความคิดเห็น เพราะจะต้องมีคน นำตัวอื่นมาเปรียบเทียบ
                      ว่าความแตกต่างของสินค้า กับความต่างของราคา จะคุ้มกว่าไม๊
                      ก็เห็นหลาย เปรียบเทียบให้ดู ก็ขอบคุณครับ

Comment

เอากันเข้าไป

Comment

Working...
                        X