Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีป้องกันไวรัสในFlash Driveมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีป้องกันไวรัสในFlash Driveมั้ยครับ

ผมโดนประจำเลยครับลงตัวป้องกันไวรัสได้หรือเปล่าครับ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ลองใช้ดูครับ ผมใช้อยู่ก็ไม่เคยติดไวรัสจาก Flash Drive เลยครับ

Comment

ขอบคุณจ้า

Comment

Lock Flash Drive ซะก้อสิ้นเรื่อง ไอ้ที่ Switch ป้องกันการเขียนน่ะ

Comment

ครับผม

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
            Lock Flash Drive ซะก้อสิ้นเรื่อง ไอ้ที่ Switch ป้องกันการเขียนน่ะ
            ของผมม่ะมีหรอกครับ ปุ่มล๊อคอ่ะ มีบางรุ่นเท่านั้นครับ

Comment

โปรแกรมที่แจก ใช้ยังไงครับ
              ลงที่คอม หรือ ลงในแฟลชไดร์

Comment

AHDV กับ ARDV ครับ ใช้งานคล้ายกัน

Comment

Nod 32 ก็ใช้ได้นะครับ แต่ดัองอัฟเดชนะครับ พอมีไวรัสในแฟชไดร์มันจะฟ้องให้ฆ่าทิ้งเลยครับ
                  โดยกด Delete เลยครับ

Comment

Working...
                  X