Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยค่ะ จะซื้อ Notebook ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยค่ะ จะซื้อ Notebook ค่ะ

ตั้งงบไว้ประมาณ 30,000-40,000 บาทค่ะ
    อยากได้เครื่องที่

1. ใช้เล่นเกมส์ทั่วๆไปได้ไม่กระตุกค่ะ ส่วนใหญ่ใช้ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ค่ะ
    2. เปิดเครื่องนานประมาณ4-6 ชม. เกือบทุกวันค่ะ เลยอยากได้เครื่องที่ทนๆ ระบายความร้อนดีนะค่ะ
    3. นน.ไม่เกิน 2.5 kg.

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ จะไปซื้อในงาน Com Mart ที่จะถึงนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

BenQ S41
    HP 2600 TX

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
      BenQ S41
      HP 2600 TX
      เคยอ่านในบอร์ดอันนึงค่ะ บอกว่า BenQ รุ่นนึงไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนนะค่ะมีปัญหาเรื่องไฟชอบดูดนะค่ะ

ไม่ทราบว่ารุ่นนี้มีปัญหานี้รึเปล่าค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

Comment

S41 นี่แหละครับไฟดูดแต่ดูดน้อยมากเรียกว่าแทบไมรู้สึก
        แต่นานๆดูทีนะเพระไฟฟ้าสถิตจากในเครื่องแหละครับเพราะบอดี้เป็นโลหะที่แข็งแรงมาก

Comment

hp ครับ ผมใช้อยู่ ผมว่าคุณภาพเลย ออกแบบสวย อันนี้แล้วแต่คุณตัดสินใจแล้ว ครับ

Comment

Acer ก็ดีนะครับผมว่า โดยเฉพาะ รุ่นนี้เลยครับ ผมมีบททดสอบของรุ่นนี้มาให้ดูด้วยล่ะครับ คลิก ที่นี่เลยhttp://www.techxcite.com/review.php/review/94/ อ่อ พอเปิดแล้ว คลิกที่ Performance นะครับ ที่ หัวมุมบนครับ หวังว่าคงเป็นโน๊ตบุ๊คที่ตอบคำถามคุณได้ครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะค่ะ

Comment

ง่ะ ผมให้asus ครับ a8 ครับ

Comment

Working...
                X