Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมใช้ GF 8800 GTS OC ผมต้องใช้ psu ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมใช้ GF 8800 GTS OC ผมต้องใช้ psu ?

ถ้าผมใช้ GF8800 GTS OC กับ cpu Q6600 ผมต้องใช้ PSU ขนาดกี่ watt ถึงจะพออะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ ^_^ ~
    Last edited by tuekungz; 10 Oct 2007, 07:05:44. Reason: พิมตกหล่นนิดหน่อยคับ -*-

500w+

Comment

500W+ ครับ(วัตต์เต๊มนะครับ)

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

460 ได้มะ hd ตัวเดียว กะ dvd อีกตัว

Comment

460 ก็ได้ครับ แต่500W จะดีกว่า ผมใช้enermax460อยู ่รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจ ถ้าจะซื้อใหม่เอา500+

Comment

Originally posted by apreasher View Post
              460 ได้มะ hd ตัวเดียว กะ dvd อีกตัว
              อย่าต่อเลยครับซีพียู Q6600 มันกินไฟน่ะครับ

Comment

ข้างกล่องมัน recommend ไว้ 400w แต่ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์อื่นในเครื่องด้วย

Comment

Working...
                X