Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นTomeRiderภาคใหม่ช่วยหน่อยคับล้มบอสมะได้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นTomeRiderภาคใหม่ช่วยหน่อยคับล้มบอสมะได้อ่ะ

คือในด้านที่2อ่ะคับ(ไม่รู้นับเป็นด้านอ่ะป่าว)ตอนสู้กับบอสไอ้ม้า2ตัวนั้นอ่ะ(ผมว่ามันไม่เหทือนcentaurนะ)อยากรู้วิถีล้มมันอ่ะ แบบว่าเล่นตั้งนานไม่ผ่านซะทีทำไงให้เลือดมานลดหว่า??
    ผมเลยหลบไปโหลดHaloภาคแรกกับDawn of Magicมาเล่น เกมแรกจบแล้วเล่นแบบยากสุดอ่ะเลยขี้เกรียจเล่นใหม่ส่วนDawn of Magicผมว่ามันไม่ค่อยหนุกอ่ะมุมกล้องน่ารำคาญมากมายตอนนี้กำลังรอโหลดTheElderScrolls4 มาเล่นอยู่
    กำพูดมาซะยาวจิงคำถามนิดเดียวแหละคับเหอๆ
Working...
X