Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม ซ่อน โปรแกรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม ซ่อน โปรแกรม

มีโปรแกรมที่ซ่อนโปรแกรมที่กำลังทำงานอยู่ไม่ให้ขึ้นโชว์ตรงบาร์ข้างล่างไหมครับ ถ้ามีรบกวนแนะนำด้วยครับ

Hidewindows เลยครับ หายากครับ เพราะเก่าแล้ว แล้วอีกอย่างต้องระวังครับ เพราะตอนนี้มีไวรัสชื่อนี้เหมือนกัน

ตอนนั้นผมหามาได้แล้วครับ เด๋วจะอัพให้นะครับ

Comment

ได้แล้วครับ

Hidewindows

วิธีใช้ก็เปิดมาแล้วคลิกขวาที่รูป หน้าเด็กขาวๆ นั่นแหละครับแล้วก็เลือกว่าจะซ่อนอะไร

แต่ผมเจอ Bug มันอยู่อย่างนึงก็คือเวลาคลิกขวาแล้วต้องเลือกซักอัน ไม่งั้นมันก็จะโชว์ให้เลือกอยู่อย่างนั้นแหละ
      Attached Files

Comment

ขอบคุณมากครับผ๋ม

Comment

Working...
        X