Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น ps2ตัวบาง แบบใช้HDDไม่ใช้แผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น ps2ตัวบาง แบบใช้HDDไม่ใช้แผ่น

เครื่อง ps2 ตัวบางของผม หัวอ่านมันใกล้จะลาโลกไปแล้ว แต่ผมมันก็ยังอยากดวลวินนิ่งกะเพื่อนๆ

อยู่ เฮียช่วยผมหน่อยสิครับ ...................... นี่เป็นคำพูดของรุ่นน้องที่น่ารักที่ราชภัฏ ครับ

เขามาขอให้ผมช่วยทำให้เครื่อง ps2ตัวบางของเขา เล่นเกมโดยใช้ HDD ไม่ต้องใช้แผ่น

ท่าทางน่าสนใจแต่ผมก็ไม่รู้วิธี ใครพอมี วิธี รบกวน แนะนำผมทีครับ ขอบคุณมากครับผม

สงสัยต้องซื้อ EX HDD มาล่ะ
    เครื่องบางไม่รู้ไม่แน่ใจ แต่เครื่องหนาล่ะก็เคยให้ที่ร้านเขาใส่ให้อยู่

Comment

ครับผมก็เคยเห็นแต่เขาใส่กะตัวหนา ตัวบางรู้สึกจะเคยเห็นในหนังสือเกมเวปๆนะครับ แต่ลืมไปแล้วว่าเล่มไหน

ที่ไหน ตอนนั้นเห็นแค่ให้เบอร์ติดต่อ กะที่ตั้งร้านเท่านั้น แต่ไม่ได้ให้ข้อมูลเอาใว้เลย ช่วยทีนะครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

ช่วยทีครับ (แอบดันไปในตัว)

Comment

Working...
        X