Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้M/B M2N MX SE เข้ามาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้M/B M2N MX SE เข้ามาที

คือ อยากรู้ว่าท่านที่ใช้ อยู่ ฟังเสียง จาก ช่องเสียบ หน้าเคส ได้ไหม ถ้า ฟังได้ต้องเสียบยัง ไง แล้วต้องไปแก้ในBIOSยังไง สอนที ผมฟังไม่ได้ โทรไปหา ชั่ง มามันก็บอกว่าไม่ได้เสียบให้เพราะกัวM/Bไหม้ แต่ผมอยากจะฟัง- -

ดูได้จากคู่มือเมนบอร์ดครับ

ถ้าเกิดว่าข่องเสียบไม่พอให้ดึงจัมเปอร์ออกก่อน

เสียบไปเลยครับ..ถ้าเสียบไม่ถูกก็แค่เสียงไม่ออก...ไม่ถึงกับบอร์ดพังหรอกครับ

Comment

Working...
    X