Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Silent Kinght กับ Arctic Square คุณเลือก ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Silent Kinght กับ Arctic Square คุณเลือก ??

คือว่าพรุ่งนี้จะซื้อน่ะครับ แต่ไม่รู้ว่า 2 ตัวนี้อันไหนดีกว่ากันครับ

ระหว่าง ASUS Silent Knight กับ ASUS Arctic Square น่ะคับ

ทั้งเรื่องความเย็น แล้ว ก็เสียงด้วยน่ะครับ

ขอขอบคุณมากๆ เลยครับ
    Last edited by spirit_of_soul; 10 Oct 2007, 17:55:26.

ถ้าจะเอาเย็นเปลี่ยนยี่ห้อครับ Asus เค้าว่าสวยแต่รูปครับ
    ถ้าจะเอาแค่เย็นกว่าซิ้งเดิมๆ + สวยในสายตาท่าน ก็แล้วแต่ท่านเลือกครับผม

Comment

Asus ได้สวยครับ ทุกวันนี้ผมใช้Andyกับ Asus silent squareอยู่
      เครื่องที่ใช้silent square+mx-1อุณหภูมิแทบจะเท่าซิ้งเดิมๆครับ ถ้าชอบซิ้งสวยๆก็Asusครับ แต่ถ้าอยากได้เย็น เล่นยี่ห้ออื่นดีกว่า
      ส่วนเรื่องเสียง Asusทำได้เงียบเกือบทุกตัวครับ
      Last edited by Dosantos; 10 Oct 2007, 18:45:58.

Comment

พอดีหาซื้อยี่ห้ออื่น ไม่ได้เลนครับ TT[]TT

เลยจำใจใช้ ASUS

Comment

Originally posted by spirit_of_soul View Post
          พอดีหาซื้อยี่ห้ออื่น ไม่ได้เลนครับ TT[]TT

เลยจำใจใช้ ASUS
          เข้า jedi กับ tk สิครับ

แนะนำตระกูล thermalright จะเย็น

Comment

อยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ TT[]TT

สั่งของผ่านเน็ทก็ไม่เป็นด้วย TT[]TT

ปล. ดูผลเทสแล้ว Arctic ดีกว่า Knight ใช่มั้ยคับ

Comment

Originally posted by spirit_of_soul View Post
              อยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ TT[]TT

สั่งของผ่านเน็ทก็ไม่เป็นด้วย TT[]TT

ปล. ดูผลเทสแล้ว Arctic ดีกว่า Knight ใช่มั้ยคับ
              ผลเทสต่างๆลอง search หาเอาดูนะครับ อยู่ในเวปนี่ล่ะ

ลองๆเลือกดูก่อนนะครับ

อันนี้ของ jedi

ของ TK

วิธีสั่งซื้อดูในเวปเลยครับ

อาจมีเวปอื่นอีกนิดหน่อย แต่ส่วนใหญ่ 2 ร้านนี้ก็มากพอแล้วล่ะครับ
              Last edited by tgst; 10 Oct 2007, 19:51:04.

Comment

ขอบคุณมากๆ น่ะครับ

สรุปเอา Arctic Square แล้วเพราะต้องรีบใช้ อิอิ

แต่ส่วนมากไม่ค่อยได้คล๊อกอะไรเลยครับ แค่ตัวเก่าขามันหัก TT[]TT เศร้าสุดๆ

ซื้อใหม่ก็เลยอ่ะ เอาดีๆ สักหน่อยดีกว่า อิอิ

Comment

Working...
                X