Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Leadtek WinFast PX7800GT กับ GALAXY 8500 GE[Overclocked] อันไหนแรงกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Leadtek WinFast PX7800GT กับ GALAXY 8500 GE[Overclocked] อันไหนแรงกว่ากันคับ

คืออยากจะทราบว่า Leadtek WinFast PX7800GT TDH MyVIVO Extreme 256MB PCI-E กับ GALAXY 8500 GE 256 MB 128 Bit [Overclocked] อันไหนแรงกว่ากันคับ แล้วช่วงนี้ เราควรเล่นตัวไหนดีคับผม

อย่างงี้ดีกว่า " กี่เท่าตัว " รู้กัน

Comment

ฟ้ากับเหวครับ

Comment

โห.....มัน***งกันขนาดนั้นเลยหรอคับ

Comment

7800 gt แรงกว่า เยอะมาก ถึงกับ มากๆ

Comment

ขาดตัวเลยครับ แต่ปัญหาอย่ที่จะหาของได้รึป่าวเท่านั้นเอง

Comment

น่าจะเกินเท่าตัวครับ

Comment

ผมให้ 8500GE SLI กัน ด้วยเอ้า -*- สู้ 7800 ไม่ได้...

Comment

โห...... 7800GT กินขาดขนาดนี้เลยหรอคับเนี่ย

Comment

Originally posted by iaung View Post
                    ขาดตัวเลยครับ แต่ปัญหาอย่ที่จะหาของได้รึป่าวเท่านั้นเอง
                    หาได้แล้วคับ หาได้ทั้ง 2 ตัวเลยอ่ะ แล้วไม่รู้ว่าตัวไหนเจ๋งกว่ากัน เลยมาถามพี่ๆไงคับผม

Comment

2 ตัวนี้แข่งกันก็พอๆกะเอา honda jazz แต่งเต็มที่ เอาไปแข่งกะ เฟอร์รารี่ F350 อ่ะ ถึงเฟอร์รารี่จะออกก่อนหลายปี แต่มันก็แรงแต่เกิด

Comment

7800GT แรงกว่ามากมาย เลยอะ

Comment

มีใครจำ 8600GT แรงเยียบตีน 7900GTX ได้บ้าง

Comment

Originally posted by badghost View Post
                            2 ตัวนี้แข่งกันก็พอๆกะเอา honda jazz แต่งเต็มที่ เอาไปแข่งกะ เฟอร์รารี่ F350 อ่ะ ถึงเฟอร์รารี่จะออกก่อนหลายปี แต่มันก็แรงแต่เกิด
                            โห........ผมเหงพี่พูดแบบนี้แล้ว 8500 ดูห่วยไปเลยนะคับเนี่ย [หรือว่าห่วยอยู่แล้ว]

Comment

8500 ยังไม่รู้จะสู้ 7300GT ได้ป่าวเลยมั้ง

Comment

Working...
                              X