Announcement

Collapse
No announcement yet.

bios 1102 ตัวใหม่ของ m2n-e

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bios 1102 ตัวใหม่ของ m2n-e

อยากรู้ว่าใครใช้แล้วมีอะไรต่างไปบ้างครับ แล้วใช้ดีไหม
    สงสัยว่าทำไมออกแต่ beta มาไม่ตัวจริงสักที

ไม่กล้าลองครับ

Comment

ไม่รู้ว่ามีอะไรต่างป่าวนะคับ ลงไปแล้ว ก้ปกติดีนะ ลื่นกว่า 1001 นิดหน่อย

Comment

ลองดูแล้ว เห็นตรง Advanced >> CPU Configuration >> จะเพิ่ม AMD Virtualization : for running several 386 virtual machine on the system simultaneously แต่ค่า default จะเป็น disable ยังม่กล้า enable ครับ

Comment

ของผมมัน enable มาให้เลยนะคับแต่เปิดไว้ก็ไม่เห็นจะมีอะไรเลยนะคับ แต่อ่านๆดูมันเขียนประมาณว่าเอาไว้ จำลองการทำงานของอะไรซักอย่างนิ มั่วๆเอานะ

Comment

แล้วต่างกับ 802 เยอะมั้ยครับ ผมไม่ค่อยอยากลองตัวเบต้าเลย

Comment

อัพไปไม่ค่อยคิดอะไรนะคับมันมีตัวใหม่มาให้ก็อัพๆ ไปนะ เห็นเค้าบอกเอซัสอัพไบออดใหม่ๆมันดีนินา ใช่ป่าวง่ะ

Comment

Working...
              X